ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

FORZA HORIZON 3 - STANDARD EDITION [REPACK - SEYTER]

จากเกม Exclusive บนเครื่องเล่น Xbox One ล่าสุด Forza Horizon 3 ก็ได้ถูกพัฒนาออกมาให้ชาว PC ได้เล่นกันแล้วและในเวอร์ชั่น PC ก็จะมีฟีเจอร์ทุกอย่างที่เหมือนกันกับเครื่องเล่นคอนโซลอย่างครบถ้วนโดยจะเป็นเกมแนวแข่งรถที่จะให้ผู้เล่นสัมผัสประสบการณ์การแข่งที่สมจริงไม่ว่าจะเป็นสภาพภูมิประเทศที่จำลองมาจากสถานที่จริงหรือจะเป็นรถแข่งที่มีการพัฒนากราฟิกอย่างปราณีตมีรถแข่งยี่ห้อชั้นนำให้เลือกขับมากมายพร้อมกับประสบการณ์ใหม่ที่มากกว่าการแข่งขันบนทางเรียบเพราะใน Forza Horizon 3 จะมีการแข่งขันในทุกสภาพพื้นผิวเช่นทางเรียบ , ทางดิน , ลุยป่า นอกจากนี้ก็มีโหมดการเล่นทั้งแบบ Singleplayer หรือ Multiplayer ให้เลือกตามความต้องการจึงเรียกว่าเป็นเกมแข่งรถแห่งยุคที่ขาซิ่งต้องลอง

Genre: Racing
    Publisher: Microsoft
    Developer: Turn 10 Studios
    Release Date: September 27, 2016

REPACK - SEYTER - 26.4 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น v.1.0.42 (1.0.99.2)
    **ตัวเกมนี้ไม่การันตีว่าเล่นใด้ทุกคน ก่อนโหลดควรเช็คสเปกคอมดูก่อนว่าพอเล่นใด้ไหม?

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์ >> (adf.ly) :: >> (shorte.st) :: >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์ >> (adf.ly) :: >> (shorte.st) :: >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTI + MEGA
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09
    PART.10 - PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14 - PART.15 - PART.16 - PART.17 - PART.18
    PART.19 - PART.20 - PART.21 - PART.22 - PART.23 - PART.24 - PART.25 - PART.26 - PART.27
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์เว็บ MULTI + MEGA > Link

Password: www.blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ทำตามขั้นตอน "วิธีติดตั้งและเข้าเล่นเกมเบื้องต้น" ด้านล่าง : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

General Notes:
    - Block the game's exe in your firewall to prevent the game from
    trying to go online ..
    - If you install games to your systemdrive, it may be necessary
    to run this game with admin privileges instead
    - Mark our cracked content as secure/trusted in your antivirus program

The release notes:
    • Do not cut | Do not recoded (low quality high quality rollers replaced with rollers)
    • Game archives are not touched
    • Game Version - v.1.0.42 (the menu will be displayed as 1.0.99.2)
    • Installation time ~ 30 minutes (i7 6700k + SSD)
    • RePack by SEYTER

NOTES:
    - Forza Horizon 3, the final version, all released DLC c wheelbarrows available.
    - DLC Blizzard Mountain does not work.
    - OpusRelease run in debug mode, with the console, as well access to all the DLC released and not released to the example of Porsche CarPack and several new machines, some machines still can not choose.
    - After running the version of the game will be shown how to 1.0.99.2, this is done to ensure that the game would not require updating since the current version of the store 1.0.42
    - To work with the console in debug mode, you need to download the language "English (United Kingdom)" (All settings \ Time and language \ Region and Language \ + add language), the button "` "includes console.

Installers # 2 (fast-install-setup.exe):
    This installer is recommended for those with 16+ GB of RAM, during installation, he eats about 12 GB of RAM, thereby helping to establish the game faster.

How to start:
    1) Set repak, zaregalsya left ACC in XBOX and enable developer mode (All parameters \ Updates and Security \ For developers) choose "developer mode", restart the computer.
    Disable "UAC" (Control Panel \ User Accounts \ Change UAC settings) "drop the slider down to" press "ok". Disable antivirus software. Set vc_redist!
    2) On the desktop, click the shortcut "FH3 - Activation", confirm your registration by clicking "Y" and "Enter".
    3) Start the game with the labels "Forza Horizon 3" or "OpusRelease".

Turn off the anti-virus software (check "on the fly") and do not load HDD \ SSD \ CPU during installation.

วิธีติดตั้งและเข้าเล่นเกมเบื้องต้น
    *ตรวจสอบก่อนเบื้องต้นว่า สเปกคอมผ่านไหม? และ ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนแล้ว **ไม่มีแอนติ้ให้ไปปิด Windows Defender แทน
    - เม้าส์ไฟล์และติดตั้งเกม *สำหรับท่านที่มีคอม RAM 16GB+ ให้ใช้ fast-install-setup.exe ในการติดตั้งเกม
    - เปิดใช้งานโหมดนักพัฒนาซอฟต์แวร์ ไปที่ Settings \ Updates and Security \ For developers เลือก "developer mode" เสร็จแล้วรีสตาร์ทคอม 1รอบ
    - ปิดการใช้งาน "UAC" ไปที่ Control Panel \ Control Panel \User Accounts \User Accounts \ Change User Account Control settings "เลื่อนแถบเลื่อนลงมาสุด" กดปุ่ม "OK"
    - ติดตั้ง vc_redist อยู่รวมกับไฟล์เกมที่โหลดไปในโฟลเดอร์ Redist
    - เปิดใช้งาน ยืนยันการลงทะเบียน ไปเปิด shortcut หน้าเดสก์ทอป ไฟล์ชื่อ FH3 ... และใส่ Y แล้ว Enter
    - ไปที่โฟลเดอร์ที่ลงเกม ลบ 2ไฟล์นี้ AppxSignature.p7x และ xboxservices.config
    - ใส่ PowerShell ในช่องค้นหา Search Windows เปิด PowerShell ใส่ Add-AppxPackage -register "C:\Forza Horizon 3\AppxManifest.xml" ***ระบุที่อยู่ไดร์ตามที่ติดตั้งไว้
    - เข้าเล่นเกมที่หน้าเดสก์ทอป "Forza Horizon 3" หรือ "OpusRelease"
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 2nd February 2017 เมื่อ 22:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ทำตามวิธีติดตั้ง 100%เล่นได้ชัวร์...

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    win 7 เล่นได้ไหมครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    คิดว่า Windows 10 เท่านั้นที่เล่นได้ ทำตามวิธีเล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aulnoppon อ่านกระทู้
    win 7 เล่นได้ไหมครับ
    ต้องใช้ win 10 64bit อัพเดทเวอร์ชั่น 14393.101 ขึ้นไปครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงไม่ผ่านติดขั้นตอนนี้ครับ
    - เปิดใช้งาน ยืนยันการลงทะเบียน ไปเปิด shortcut หน้าเดสก์ทอป ไฟล์ชื่อ FH3 ... และใส่ Y แล้ว Enter
    - ใส่ PowerShell ในช่องค้นหา Search Windows เปิด PowerShell ใส่ Add-AppxPackage -register "C:\Forza Horizon 3\AppxManifest.xml" ***ระบุที่อยู่ไดร์ตามที่ติดตั้งไว้
    มันขึ้น Error ครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    *** ต้องวางตัวเกมไว้ที่ไหนครับ ไว้ที่ไดร์ D: แล้วขึ้นอักษรสีแดง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoDOaD อ่านกระทู้
    *** ต้องวางตัวเกมไว้ที่ไหนครับ ไว้ที่ไดร์ D: แล้วขึ้นอักษรสีแดง
    เปิด Powershell แล้วใส่คำสั่งข้างล่าง เพื่อลบแพ็คเก็จครับ ของผมลบลงใหม่ก็เป็นเหมือนกันเลยไปหาวิธีลบแพ็คเก็จใน reddit มา

Get-AppxPackage *OpusPG* | Remove-AppxPackage

แต่ผมก็ติดอยู่ที่หน้าเริ่มเกม Loading... Please wait เป็นชั่วโมงเลยไม่เล่นสักที ตอนนี้ถอนใจที่จะเล่นมันแล้ว

ล่าสุดเมื่อกี้ ก่อนจะถอนใจ เหมือนของผมมันไม่ยอมสร้างโปรไฟล์ขึ้นมาครับ มันเชื่อมกับ account xbox อย่างเดียวเลย รอเป็นชม.ถึงว่าเข้าไม่ได้สักที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kyoforfire : 4th February 2017 เมื่อ 12:15

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ลองทำตามแล้วครับ ก็ยังไม่ได้เหมือนเดิม

ลองวันนี้ดูสักตั้ง ถ้าไม่ได้คงตัดใจเช่นกันครับ

***รอเกมนี้มานาน.......

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ตอนนี้ผมเล่นได้แล้วนะครับ ลองไป sign-out xbox แล้ว sign-in ใหม่เข้าเกมได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    28
    เครื่องผมน่าจะเกิดปัญหาจากตัว Windows เอง เปิด store กับ xbox ไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kyoforfire อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมเล่นได้แล้วนะครับ ลองไป sign-out xbox แล้ว sign-in ใหม่เข้าเกมได้แล้ว

ใช้ windows 10 version ไหน build ไหนอยู่ครับ จะได้ลงใหม่ตามครับ

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    เล่นได้ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำตามวิธีลง เล่นได้ 100%

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แรม8gbเล่นได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เฉียดฉิว ...........................................

กล่าวขอบคุณ
    54
    เล่นได้ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    windows 7 อด

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    เข้าครั้งแรกเล่นได้ครับ แต่ออกเกม เข้าใหม่ เกมเด้งตอน loading showroom ก่อน ออกไป freemode
    ครับ ลบลงใหม่ ก็เล่นได้แค่ intro และต่อไปได้เรื่อยๆ จนออกไป desktop ก็เด้ง loading อีกครับ

เกิดจากอะไรครับ ขอบคุณครับ

ปล.มีแผนจะซื้อแท้ กลัวเด้งด้วย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมวินโดว์ส 10 โหลดมาแล้วเข้าเล่นเกมส์ไม่ได้ครับ มันจะขึ้นหน้า sing in มันไม่ผ่านครับ ประมาณว่ายังไม่ได้ลงทะเบียน ผมทำตามขั้นตอนที่ละขั้นที่แนะนำมา ทำอยู่หลายรอบแล้วก็ไม่ได้สักทีครับ

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับมายืนยันว่าเล่นได้100%
    ภาพสวยสด งดงามจิงๆ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

แตกไฟล์ไม่ผ่านครับ

ผมแตกไฟล์ไม่ผ่านครับ ลองลบแล้วโหลด ไฟล์ที่ 27 หลายครั้งแล้วก็เป็นเหมือนเดิมครับ

! D:\GAMES\Forza h3\02022560SEYTER.FORZA.HORIZON.3.part27.rar: Checksum error in the encrypted file SEYTER.FORZA.HORIZON.3.iso. Corrupt file or wrong password.
    ! D:\GAMES\Forza h3\02022560SEYTER.FORZA.HORIZON.3.part27.rar: Checksum error in the encrypted file All Games Download - www.BlackLoadGame.com.url. Corrupt file or wrong password.
    ! D:\GAMES\Forza h3\02022560SEYTER.FORZA.HORIZON.3.part27.rar: Checksum error in the encrypted file All Movies Download - www.BlackLoad.net.url. Corrupt file or wrong password.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BRABUS : 11th February 2017 เมื่อ 15:00

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    เล่นได้แล้วครับ ข้ามขั้นตอนไปมานิดหน่อย
    ล็อกอินด้วยxboxlive

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย assasinder : 13th February 2017 เมื่อ 11:50

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    - ติดตั้ง vc_redist อยู่รวมกับไฟล์เกมที่โหลดไปในโฟลเดอร์ Redist ติดตั้งไมไ่ด้ครับ ใช้ วิน 10 64 บิตครับ แก้ไง