ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

CONAN EXILES (EARLY ACCESS GAME) [FULL - CRACKED]

Conan Exiles ไม่ใช่ยอดนักสืบเด็กใส่แว่นที่ไปไหนก็มีคนตาย แต่เป็นชื่อเกมจากภาพยนตร์ดังในอดีตโคแนนยอดคนแถนเถื่อน ที่นำมาทำเป็นเกมออนไลน์แนว Open World Survival ช่วยกันสร้างอารยธรรมชนเผ่า เอาตัวรอดจากเหล่าสัตว์ร้ายและเผ้าศัตรู กำหนดเปิดให้เล่นในแบบ Early Access ในวันที่ 31 มกราคม 2017 บนระบบ Steam นอกจากนี้ก็ยังมีทำเวอร์ชั่น PS4 และ Xbox one ด้วย

ผู้ในเกมนี้รับบทเป็นนักรบบาบาเรี่ยน เอาตัวรอดจากดินแดนเถื่อนให้ได้ โดยตัวผู้เล่นจะเป็นนักรบเถื่อนที่ถูกเนรเทศออกมาจากเผ่า จึงทำให้มีศัตรูอยู่รอบตัว เพื่อความอยู่รอด มีทางเดียวคือต้องสู้ และพยายามก่อตั้งเผ่าใหม่ของตัวเอง ยึดครองดินแดนของเผ่าอื่นๆต่อไป

Genre: Nudity, Violent, Gore, Action, Massively Multiplayer, RPG, Early Access
    Developer: Funcom
    Publisher: Funcom
    Release Date: 31 Jan, 2017

FULL GAME - CRACKED - 19.6 GB
    *ตัวเกมยังอยู่ในเวอร์ชั่นพัฒนา Early Access Game, เกมเวอร์ชั่น 23580-9921 (02.02.2017)
    คลายไฟล์แล้วจะใด้ขนาด 34.9GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์ >> (adf.ly) :: >> (shorte.st) :: >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์ >> (adf.ly) :: >> (shorte.st) :: >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTI + MEGA
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05
    PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09 - PART.10
    PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14 - PART.15
    PART.16 - PART.17 - PART.18 - PART.19 - PART.20
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์เว็บ MULTI + MEGA > Link

STEAMWORKS FIX
    FiLECONDO :: RABBiTFiLE :: MULTI + MEGA

Password: www.blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    คลายไฟล์ : ก๊อปไฟล์ Steamworks Fix ไปวางที่ไดร์เกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนคลายไฟล์ และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

General Notes:
    - Block the game's exe in your firewall to prevent the game from
    trying to go online ..
    - If you install games to your systemdrive, it may be necessary
    to run this game with admin privileges instead
    - Mark our cracked content as secure/trusted in your antivirus program

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 3rd February 2017 เมื่อ 22:42

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    น่าเล่นจังเสียแค่มุมมอง แพ้มากมุมนี้
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ขนาดออนไลน์ยังมาเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ขนาดออนไลน์ยังมาเลย
    เกมนี้ Denuvo ไม่ได้โดนเจาะนะ แต่ Dev มันดันอัพเกมขึ้นสตรีมแล้วลืมใส่ Denuvo 555555555555555

คนก็เลยเอามาปล่อยให้เล่นกันได้ โดยคนมีคนตั้ง server รับคนเล่น build เดียวกันนี้ หรือจะตั้ง server เองเล่นกันในหมู่เพื่อนก็ได้
    ตอนแรกสนใจอยากซื้อมาลองเหมือนกัน แต่พอได้ลองตัวหลุดนี้แล้ว ...รู้สึกมันก้องแก้งมาก ไปซื้อ Ark ที่เซลตอนนี้ดีกว่า อย่างน้อยก็พัฒนามา 2 ปีแล้ว อะไรๆก็แก้ไขมาบ้างแล้ว แต่ ARK กินสเปคเยอะกว่านะ -*-

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58

เจอแบบนี้ไปต่อไม่เป็นเลยฮะ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    เจอแบบนี้ไปต่อไม่เป็นเลยฮะ
    กดเปิดเกมที่ ConanExiles_Launcher

กล่าวขอบคุณ
    73
    กด แล้วครับเป็นเหมือนกัน ใครเล่นได้ขอภาพยืนยันหน่อยครับ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    กด แล้วครับเป็นเหมือนกัน ใครเล่นได้ขอภาพยืนยันหน่อยครับ

ท่านไม่ใด้โหลดตัวเกมที่ผมอัพ จะตอบปัญหา ก็คงจะตอบยากหน่อยนะครับ เพราะมันคนละตัวกัน..

ส่วนตัวเกมที่ผมอัพนั้น เล่นใด้ปรกติอยู่แล้วครับ

100% รูปยืนยัน >>

กล่าวขอบคุณ
    73
    [QUOTE=gii1818;2838361]
    ท่านไม่ใด้โหลดตัวเกมที่ผมอัพ จะตอบปัญหา ก็คงจะตอบยากหน่อยนะครับ เพราะมันคนละตัวกัน..

ส่วนตัวเกมที่ผมอัพนั้น เล่นใด้ปรกติอยู่แล้วครับ

100% รูปยืนยัน >>

ครับผมกำลังโหลดใหม่ครับท่าน Black

กล่าวขอบคุณ
    15
    ใช้ build เดียวกัน (แต่คนละ build กับตัวที่อัพในกระทู้)

พอดีกำลังเข้ากลางคืน มันจะมืดจนไม่เห็นลายนิ้วมือเลยทีเดียว - -

กล่าวขอบคุณ
    0
    สรุป ของท่านจิวโหลดเล่นกันได้ พรุ่งนี้รอสมทบเลย เล่นเเล้วเป็นไงมั้งครับ หนถกกว่าark รึเปล่า ได้ข่าวแดกเครื่องพอตัวเพราะยังอยู่ในช่วงทดลอง ส่วนdrmไม่คุ้มครองหรือซื้อมาก็เท่านั้น ช่วงนี้crack กันเร็วด้วย หรืออาจเพราะเป้นแค่ตัวระหว่างพัฒนาเลยซื้อมาใส่คงไม่คุ้ม แต่โหลดเล่นเถื่อนได้ึคงเล่นคนเดียวไม่หนุกเหมือนเล่นแท้ละ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    สรุป ของท่านจิวโหลดเล่นกันได้ พรุ่งนี้รอสมทบเลย เล่นเเล้วเป็นไงมั้งครับ หนถกกว่าark รึเปล่า ได้ข่าวแดกเครื่องพอตัวเพราะยังอยู่ในช่วงทดลอง ส่วนdrmไม่คุ้มครองหรือซื้อมาก็เท่านั้น ช่วงนี้crack กันเร็วด้วย หรืออาจเพราะเป้นแค่ตัวระหว่างพัฒนาเลยซื้อมาใส่คงไม่คุ้ม แต่โหลดเล่นเถื่อนได้ึคงเล่นคนเดียวไม่หนุกเหมือนเล่นแท้ละ
    build 21814 ที่ใช้อยู่ เล่นออนไลน์กับ server ของ Kortal คนเยอะพอสมควร วันแรกแลคกันสนุก ดูช่อง chat ได้มีหลายภาษาคุยกันอิรุงตุงนัง
    build 23580 ของที่อัพในกระทู้ ไม่แน่ใจว่ามี server ให้ต่อไหม

ของเถื่อนคงได้แค่ build นี้เท่านั้น dev คงไม่เบลอปล่อยลงสตีมแล้วลืมใส่ Denuvo อีกรอบมั้ง ดังนั้นคงไม่มีอัพเดทอะไรอีกต่อไป
    ราคา Conan ตอนนี้ 559 มั้ง early access สุดๆ ไปซื้อ Ark 184 บาทมาเล่นจะเวิร์คกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dasyra : 3rd February 2017 เมื่อ 23:43

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dasyra อ่านกระทู้
    build 21814 ที่ใช้อยู่ เล่นออนไลน์กับ server ของ Kortal คนเยอะพอสมควร วันแรกแลคกันสนุก ดูช่อง chat ได้มีหลายภาษาคุยกันอิรุงตุงนัง
    build 23580 ของที่อัพในกระทู้ ไม่แน่ใจว่ามี server ให้ต่อไหม

ของเถื่อนคงได้แค่ build นี้เท่านั้น dev คงไม่เบลอปล่อยลงสตีมแล้วลืมใส่ Denuvo อีกรอบมั้ง ดังนั้นคงไม่มีอัพเดทอะไรอีกต่อไป
    ราคา Conan ตอนนี้ 559 มั้ง early access สุดๆ ไปซื้อ Ark 184 บาทมาเล่นจะเวิร์คกว่า
    ในสตรีม 180 บาท พัฒนาตัวเต็มยังไม่ได้ตามซะนานเลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ในสตรีม 180 บาท พัฒนาตัวเต็มยังไม่ได้ตามซะนานเลย
    ยังเป็น early access อยู่ (สงสัยจะหน้าด้าน ea acc กันอีกนาน) 184 บาท ลดจนถึงวันที่ 7 กพ. ว่าจะไปจัดมาอยู่
    http://store.steampowered.com/app/346110/?

กล่าวขอบคุณ
    73

ภาพสวยใช้ได้ฮะ ว่าแต่มันเล่นยังไงครับ 555+

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    เล่น build 23580 นี้ ยังแลค กระตุกค้างเหมือนกัน ขนาดยังไม่ได้เข้าเซิฟเวอร์กับคนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดเสร็จละ แต่ทำไมวันนี้โหลดช้าทุกลิ้งเลย openload ว่าเร็วยังอืดเลย ความเร็วตกเกือบหมด

กล่าวขอบคุณ
    15
    ลองโหลด build 23580 มาเล่น เมื่อวานมี server ให้เข้า วันนี้เข้าไป หายไปซะละ กำ
    แต่โดยรวม build นี้เสถียร ดีกว่า build 21814 นะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ละ แต่ไงตอนเล่นเห็นเต็มตัว ทำไมเราบังคับหันทิศทางไม่ได้เหมือนตอนเล่นมุมมองที่ 1 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้ละ แต่ไงตอนเล่นเห็นเต็มตัว ทำไมเราบังคับหันทิศทางไม่ได้เหมือนตอนเล่นมุมมองที่ 1 ครับ
    หมุน สกอ อยู่เมาส์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    เวลาเห็นเต็มตัวก็บังคับทิศทางได้ปกตินะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittinan13 อ่านกระทู้
    หมุน สกอ อยู่เมาส์ครับ
    กดสลอค้างตอนหมุนเรอครับ แล้วเซฟนี้เซได้ตอนไหนครับ เข้าเกมส์มาโล่งเลยไปทางไหนกัน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมผมกด A D ไม่หันละ ใช้จอยกดก็ไม่หันมุมกล้องตามเลยมีแต่ขยับไปซ้าน-ขาวเอง เวลาเล่นเป้นเห็นทั้งตัว แต่เวลาเลือกแต่มุมมองอย่างเดียวดันกดแล้วหันตามได้ งง ต้องไปปรับค่าตรงไปนอีก นี้ก็ลองปรับมันหมดเเล้วโธ่ๆ
    เอ่อ ได้ละครับ ผมดันไปกด v สลับมุมกล้องออกมาเลยบังครับไมไ่ด้ ต้องใช้สกอลเลื่อยมุมกล้องออกมาถึงบังคับได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sKY_wALKER : 5th February 2017 เมื่อ 00:05

กล่าวขอบคุณ
    15
    มัวแต่สร้างบ้านริมน้ำตก ผ้าผ่อนยังไม่มีจะใส่ 5555

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีสูตรโกงมายังครับ เล่นเป็นชม. ตายเเล้วของหายหมด โหดชะมัด