ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Red face ใครพอมี plugins จอย ของ ps2 มั่งครับ

ตามหัวทู้เลยครับ พอดีใช้ของ lily แล้วมันใช้จอย ไม่ได้อ่ะครับ ของผมจอย ถูกๆที่ซื้อตามร้าน ราคา 100-200 อะครับ ไม่ทราบใครพอดี pluging ที่ใช้ได้มั่งมั้ยครับ ขอบคุณครับ อยากกลับไปเล่นเกม Dragon Force

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ลองหาไดร์เวอร์จอยมาลงดูครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    windows กาก ลงใหม่ ครับ ปกติ ลง emu มันลงให้เลย