ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยด้วยครับ มีปัญหาในการโหลดพาร์ทเกมส์

ผมโหลดพาร์ทที่ 4 ของเกมส์ Way of the Samurai 4 ไม่ได้อ่ะครับ
    หลังจากกดดาวน์โหลดมา พอถึง 8.64% มันเด้งขึ้นมาแจ้งว่า "การเชื่อมต่อถูกปิดโดยเซิร์ฟเวอร์" ครับ (ผมใช้ IDM โหลดน่ะ)
    แต่พอลองเปลี่ยนมาให้บราวเซอร์โหลดแทน ดันไม่เด้งขึ้นมาให้โหลดอ่ะครับ
    Part 04 จากในนี้อ่ะครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=257705
    รบกวนด้วยนะครับ เหลือพาร์ทเดียวแล้ว
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ.
    (ขอเพิ่มเติมนิดนึงนะครับ)
    หรือใครพอจะมีลิงค์โหลดสำรองก็รบกวนด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markchatdanai : 5th February 2017 เมื่อ 16:29

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมโหลดตัวใหม่แล้วนะครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    รบกวนเขียนถามในกระทู้นะครับ เจ้าของกระทู้จะเป็นผู้ตอบคำถามและแก้ปัญหาให้ครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า