ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - NARUTO SHIPPUDEN : ULTIMATE NINJA STORM 4 ROAD TO BORUTO - (CODEX) - [ALL DLCS] - 2017 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE]

In a completely New Hidden Leaf Village, enjoy the adventures of Boruto, Naruto’s son!
    While you do your best to pass the chunnin exam, a new threat menaces the shinobi world.
    Will you be enough powerful to defeat it?

Features:

EXPERIENCE the story of BORUTO: NARUTO THE MOVIE!
    DISCOVER Newly playable characters among which Boruto, Sarada and Mitsuki
    TRAIN to master new combination secret jutsu

ต้องการภาคหลัก ซึ่งสามารถโหลดได้จากที่นี่

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=275652

ไม่ต้องลงอัพเดทหรือ DLC ก่อนหน้าเพราะในนี้รวมทั้งหมดไว้แล้ว

The following DLCs are included :

- Road to Boruto Expansion
    - The Sound Four Characters Pack
    - Gaara's Tale Extra Scenario Pack
    - Shikamaru's Tale Extra Scenario Pack
    - Traditional Festival Costume
    - Pre Order DLC

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

RabbitFile 1 Part LINK 1 -||- RabbitFile 1 Part LINK 2

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    KumpulBagi - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Google Drive - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Openload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Go4Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    UpFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6

CRACK - CODEX

RabbitFile || FileCondo || One2Up || Openload || UpFile
    KumpulBagi || Go4Up || GoogleDrive || ZippyShare

donatetoramis.igetweb.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ครับ แต่ลิ้ง crack เป็นของ wwe2k17

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีใครมีเซพ ตัวละครครบมั่งครับ รบกวนขอหน่อยครับ จะเอาไปนั่งเล่นกับน้อง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ืทำไมผมกระตุกเป็นระยะๆ ครับ ก่อนหน้านี้ไม่เลย
    พอมีวิธีแก้มั้ยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Blog Entries
    1
    น่าจะมีอัพเดทเพิ่มเติมมั้ยครับ ฮ่ะๆ FPS บางช่วงก็ 25-30 บางช่วงก็ 45-60 งงเลย
    CPU : Intel Core i3 4130 @3.4GHz
    GPU : Geforce GTX 750 OC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    กราบบบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    โอ้ มาแล้วขอบคุณมากๆนะครับผม
    Rock \m/

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำไมเวลาต่อสู่มัน สโลโมชั่น อะครับก่อนหน้าอัพแพทยังไม่สโลเลย งง มากมีวิธีแก้ไขมะครับ

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mote4252 อ่านกระทู้
    ทำไมเวลาต่อสู่มัน สโลโมชั่น อะครับก่อนหน้าอัพแพทยังไม่สโลเลย งง มากมีวิธีแก้ไขมะครับ
    ลองตั้งค่าFPSเป็น60ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assasinder อ่านกระทู้
    ลองตั้งค่าFPSเป็น60ดูครับ
    ตั้งแล้วครับ เวลาฉากเราไปต่อยมันจะสโลโมชั่นแต่พอใช้อันติมันลื่นเลยสงสัยว่าสโลโมชั่นมันเปิดไว้หรือปล่าวขนาดปรับเป็น low แล้วนะครับ ตอนนี้ อยากรู้ว่าเป็นที่แครกปล่าว

ถ้าเป็นไปได้ขอดูรูปกาาตั่งค่าในเกมหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mote4252 : 12th February 2017 เมื่อ 16:47

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เท่าที่ผมลองนะครับเเนะนำให้ปรับเเค่30fpsครับลื่นเลยครับพอปรับ60fps มันจะสโลมาก น่าจะบัค

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลองปรับเป็น30FPSครับ 60เหมือนมันจะบัคสโล

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอโทษน่ะครับขอถามหน่อยครับ พอลงเสร็จผมเข้า story ของ boruto แล้วมันขึ้น stop working ต้องแก้ยังไงครับ
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากสอบถามหน่อยครับ โหลดตัวเต็มมาแล้วโหลด dlc โบรูโตะ ต่อเลย ผมกดอัพเดทไฟล์เกมไปแล้วแต่เข้าเกมยังเป็น ตัวเวอชั่นเดิม อยากรู้ว่าแบบนี้อัพเดทสำเร็จมั้ยครับ หรือผมต้องเล่นจนจบก่อน ถึงเล่น โบรูโตะได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    นี่คือผมต้องไปโหลดตัวเต็มด้วยหรอครับถึงจะเข้าเล่นได้
    เพราะผมโหลดแค่ตัวโบรูโตะนี้ พอจะกดเข้าเล่นแต่มันขึ้น stopped working ช่วยตอบหน่อยนะครับท่าน

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    แล้วโหลดตัวนี้ DLC ก่อนหน้านี้จะรวมมาด้วยปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มีตัวครบมั้ยครับ TT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย metuk1412 : 5th March 2017 เมื่อ 17:07

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมของผมจอยกด บน ล่าง ซ้าย ขวา ไม่ได้ครับ มันจะขึ้นปาของใส่ตลอด ทำยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    มันสโลช้าครับ เล่นไม่ลื่นเลย ใครพอมีแนวทางแก้ไขมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    เซฟเกมอยู่ตรงไหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    https://www.img.in.th/image/fKud

อัพ DLC แล้วขึ้นยังงี้อ่ะครับ ลงแครกแล้วนะ
    ก่อนลงDLC ยังเล่นได้อยู่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 314
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ heronobunaka อ่านกระทู้
    มันสโลช้าครับ เล่นไม่ลื่นเลย ใครพอมีแนวทางแก้ไขมั้ยครับ
    ลองทำวิธีนี้ดูครับ ผมเคยใช้วิธีนี้ตั้งแต่ภาค Storm 3 ละ
    การที่เราจะตั้งค่าในเกมส์ให้เป็น FPS 60 ยังไง มันก็ยังหน่วงอยู่ดี เนื่องจากเกมส์นี้เหมือนมันจะดึงค่า FPS MAX จากตัว Windows มานะครับ
    ให้เราตั้งค่า Graphics Properties ส่วน Monitor ให้ Refresh rate เป็น 60 Hertz ดูนะครับ (ตามรูป)
    เพราะเวลาผมเล่นปรับ FPS60 ในเกมส์มันก็หน่วงเหมือนเดิมตอนที่ Monitor มันปรับไว้ค่าเดิมต่ำกว่า 60 Hertz แต่พอปรับ 60 Hertz แล้วลื่นปรื้ดเลยครับ ลองดูนะ
    DOTA-HQ Modding // Dota 1 Convertion to DOTA 2 - (project abandoned) DOWNLOAD >>> http://www.facebook.com/DOTAHQfan

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สุดยอดมากๆครับผม

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มันต่อรุ่นลูกเลย...

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

Unhappy

เล่นไม่ได้อะทำไงง

Tags for this Thread