ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3

Arrow .:: Bandai Namco ได้ประกาศออกมาแล้วว่าเกมส์ Get Even ได้กำหนดการปล่อยแล้ว ::.

.:: Bandai Namco และ The Farm 51 ได้ประกาศออกมาแล้วว่าเกมส์ Get Even ได้กำหนดการปล่อยแล้ว ::.

________________________________________________________________________________________________________

Bandai Namco และ The Farm 51 ได้ประกาศออกมาแล้วว่เากม Get Even
    ได้กำหนดการปล่อยแล้วคือ วันที่ 26 พฤษภาคม 2017 บน PC ,Xbox One และ PlayStation 4

________________________________________________________________________________________________________

ส่วนข้อความนี้คือคำอธิบายใต้วีดิโอตัวล่าสุดครับ Get Even จะพาผู้เล่นรับบทเป็น Cole Black
    ซึ่งได้เข้าไปอยู่ในตึกร้างพร้อมกับความทรงจำของคุณ หรือความทรงจำของพวกเขา? คุณต้องช่วยชีวิตเด็กสาว โฟกัสไปที่รายละเอียด
    และตัวเธอนั้นมีระเบิดอยู่ด้วย เตรียมพร้อมให้ดีและสำรวจโลกเซอร์เรียลและไม่ปกติของ Get Even ว่าอะไรคือความจริง?
    อย่าสันนิษฐาน อย่าแม้แต่จะคิด แค่เพ่งสมาธิและหายใจ ตอนนี้คุณเข้าใกล้แล้ว….และเจ้าของกำลังมา”

แต่ถ้ายังงงว่าตกลงเกมมันเกิดอะไรยังไง นี่เป็นอีกหนึ่งการอธิบายเรื่องราวของเกม Get Even จากทีมพัฒนา "Cole Black"
    คือชายที่เต็มไปด้วยคำถาม เมื่อเขาตื่นขึ้นมาในตึกร้าง ความทรงจำเดียวคือการพยายามช่วยเด็กสาวจากระเบิดที่ติดอยู่กับหน้าอกของเธอ
    นอกนั้นแล้วคือความว่างเปล่า ด้วยเทคโนโลยีประหลาดที่อยู่ในหัวเขา กับการใช้งานในการอ่านและโต้ตอบความทรงจำของมนุษย์
    การเดินทางที่ดำมืดสู่ความลึกในจิตใจเขาเพื่อค้นหาความจริงในอดีต เพื่อหาความจริงว่าเกิดอะไรขึ้น
    และเพื่อหาคำตอบในสองคำถามง่ายๆ ทำไมคุณถึงอยู่ที่นี่? และ เด็กผู้หญิงคือใคร?”

หากใครติดตามข่าวตั้งแต่เกมเปิดตัวจะทราบว่าทีมพัฒนาได้นำเสนอเทคโนโลยี Photogrammetry
    นำภาพถ่ายมาทำมาเป็นฉากภายในเกมด้วยการใช้ Granite SDK ซึ่งจะให้ภาพที่สมจริงมาก
    แต่จากวีดิโอล่าสุดที่เราได้เห็นนี้ดูทรงแล้วผมเริ่มไม่แน่ใจว่าได้ใช้เทคโนโลยีนั้นจริงหรือไม่ ส่วนด้านล่างคือภาพชุดใหม่ที่ปล่อยออกมาครับ

ผิดพลาดยังไง ขออภัยด้วยนะครับ เพิ่งจะลองหัดลงข่าวในหมวดนี้ดู สามารถติชมหรือแนะนำได้ครับ

แหล่งที่มาจาก : juropy

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xaoninlove : 13th February 2017 เมื่อ 13:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    บรรยายเหมือนๆ กับ DreadOut: Keepers of The Dark

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ถ้ามีแบบไปช่วยหนุ่มถูกมัดบ้างก็ดีนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    น่าติดตามครับ กำลังหาเกมส์แนวๆ นี้เล่นเลย
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ใช่เกมเดียวกับที่เคยมีข่าวว่าใช้สถานที่จริงมาสร้างเลยไหมครับ ชื่อคุ้นๆ