ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 341

(PC) Fairy Fencer F Advent Dark Force (2017) By CODEX 9 GB (ลิงค์เเรงเเน่นอน) DIRECTLINK ไฟล์เดียวจบ

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

ขั้นต่ำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 (64-bit)
    หน่วยประมวลผล: Intel i5 2.3 GHz or comparable
    หน่วยความจำ: แรม 6 GB
    กราฟิก: NVIDIA GeForce GTX 650 or comparable
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 17 GB
    การ์ดเสียง: Windows compatible sound card
    หมายเหตุเพิ่มเติม: Shader v5 or newer

แนะนำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 10 Home (64-bit)
    หน่วยประมวลผล: Intel i5 3.3 GHz or comparable
    หน่วยความจำ: แรม 8 GB
    กราฟิก: NVIDIA GeForce GTX 960 or comparable
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 17 GB
    การ์ดเสียง: Windows compatible sound card
    หมายเหตุเพิ่มเติม: Shader v5 or newer

*UPTOBOX เเละ 1FICHIER (ลิงค์เเรง100 % ไฟล์เดียวจบ)*

*ลักษณะลิงค์หมดอายุ*

*Battlefield 1 *

UPTOBOX Premium (ลิงค์เเรง 100%) ตัวนี้ผมทำขึ้นนะครับ เวลาโหลดตั้งเเต่ วันนี้ถึงวันที่ 21 23:01น กุมภาพันธ์ 2560

ตัวเกมส์ดาวโหลด>>> codex-fairy.fencer.f.advent.dark.force.iso

ตัวเกมส์ดาวโหลด สำรอง>>> codex-fairy.fencer.f.advent.dark.force.iso กำลังอัพ

Crack Only >>> CODEX Cpgames.rar

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CPGAMES : 21st February 2017 เมื่อ 19:23

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ภาคใหม่ไหมครับ
    --ST~l`Remix`l``

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    โหลดไม่ได้ไม่มีไรเด้งขึ้นมาให้โหลดเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    โหลดไม่ได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    4

โหลดได้ครับลองโหลดดูใหม่ครับอาจเกิดจากการโหลดต่อเนื่องครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เล่นไม่ได้มันขึ้นแบบนี้ อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    เป็นที่ windows ครับต้องลงอะไรสักอย่างหรือไม่ก็ปรับตั้งค่าใน windows ไม่รู้เหมือนกันครับเครื่องผมเล่นได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลงทุกอย่างแล้ว ยังเล่นไม่ได้ สเปคคอม ก็ ผ่าน ใครรู้ช่วยตอบทีครับ อยากเล่น