ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

ถ้าต้องเลือกเกมเดียว ? ผมตัดสินใจไม่ได้ครับ ANDROMEDA VS AUTOMATA

ถ้าต้องเลือกเกมเดียว ? ผมตัดสินใจไม่ได้ครับ ANDROMEDA VS AUTOMATA
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ผมเชียร์ AUTOMATA ครับ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    หมายถึง mass effect ANDROMEDA กับ NieR AUTOMATA ใช่หรือปล่าวครับ

ถ้าใช่ ผมว่าถามใจคุณดูครับ ว่าชอบเกมแบบใหน สองเกมนี้มันคนละแนวกันเลย อันหนุ่งเดินหน้าฟันแหลก คอมโบมันๆ อีกอัน RPG Openword แจกกระสุนใส่เอเลี่ยน จีบสาว ทำเควส บลาๆ

ถ้าชอบ DMC ไป nier ชอบ RPG ไป Mass effect

ถ้าเป็นผม ผมเลือก mass effect ANDROMEDA ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ชอบทั้งคู่ เพราะมันน่าเล่นทั้งคู่ครับ 55 ดันมาออกเวลาใกล้กันอีก แต่ถ้าสองเกมเลยก็สามพันกว่า ผมต้องใช้อย่างอื่น
    นี่ยังไม่รวม DLC Deus EX วันที่ 31 อีก

ตอนนี้เอียงไป Automata แต่ก็ยังติดสินใจไม่ได้อยู่ดี
    Andromeda อยากเล่นเป็นเจไดมาก ( all points to Gravity + Omni blade )
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ผมเชียร์ Horizon Zero Dawn ครับ เสนอเป็นตัวเลือกที่ 3 ชอบธีมเกมส์มากกว่า Mass Effect Andromeda
    MSI GT70 / PS4 / PS3 / PS Vita

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เอางี้ครับ เกมส์ไหนมาก่อนก็ซื้อเกมส์นั้นก่อนแหละครับ เพราะยังไงก็ต้องซื้อเกมส์ที่เราชอบอยู่ดี

ตอนนี้ผม Pre Horizon Zero Dawn เรียบร้อย สถานีต่อไป ก็รอ Nier:Autometa