ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Where Cards Fall เกมผจญภัย ผ่านความทรงจำช่วงวัยรุ่น ★★★★★

Where Cards Fall เกมผจญภัย ผ่านความทรงจำช่วงวัยรุ่น

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

Where Cards Fall เกมที่จะพาผู้เล่นผจญภัยตามหาความฝันในช่วงวัยรุ่นหนุ่มสาว
    โดยนำเสนองานศิลป์ที่ตัวเราจะสามารถสร้างบ้านจากการ์ดได้
    และทำให้เกิดโลกรอบตัวของเรา
    ซึ่งบ้านนั้นจะช่วยเราให้สามารถก้าวไปข้างหน้า
    ผ่านปริศนาดั่งจินตนาการและนำความทรงจำวัยรุ่นอันสดใสให้มีชีวิตขึ้นมา

ใจหลักของเกม Where Cards Fall คือการออกสำรวจเศษเสี้ยวความทรงจำของเราในอดีต
    ให้สามารถกลายเป็นรากฐานที่แข็งแกร่งในอนาคตของเราได้
    …ดูแล้วเกมมีความติสท์พอสมควร
    เพราะทางทีมพัฒนาก็อธิบายมาแค่นี้จริงๆ ซึ่งผมเข้าใจว่ามันคือเกมผจญภัยแก้ไขปริศนา
    มีเนื้อเรื่องความรักชีวิตวัยรุ่นแล้วใส่งานศิลป์สิ่งก่อสร้างที่มีการ์ดเป็นโครงสร้างเข้าไป

เกมมีกำหนดการปล่อยปลายปี 2017 บน PC ,iPhone, iPad, Apple TV และ Mac
    ส่วนด้านล่างเป็นวีดิโอโฆษณาเกมตัวใหม่ ลองชมกัน

ปล.เมื่อไรจะมีคนมาทำข่าวแทนผม
    กดกล่าวคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจ ในการทำข่าวครั้งต่อไป พร้อมช่วยคอมเม้นติชมด้วยครับ 55555+

เชิญมาแสดงความคิดเห็นด้วยครับ เกี่ยวกับการปรับปรุงฟอร์ม :New ครับ คลิกได้เลยครับผม

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

อ้างอิงจาก : WhereCardSfall

Credit : Juropy

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    สู้ๆครับ ทำข่าวต่อไป

เกมน่าเล่นมาก ผมชอบมากเกมแนวนี้ ดูๆแล้วใช้ความคิดดีและไม่มีอะไรมาทำให้หัวร้อนด้วย กราฟฟิคแบบนี้ชอบมาก สวยงามสบายตา

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    น่าสนใจมากเลยครับ นึกถึงสมัยตอนวัยรุ่นโดดเรียนมั้ง ติดเกมมั้ง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เป็นเกมที่น่าเล่น เเต่ผมคงเล่นไม่เป็น

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: