ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Square Enix เปิดตัวเกม RPG แฟนตาซีเกมใหม่ “Project Prelude Rune” ★★★★★

Square Enix เปิดตัวเกม RPG แฟนตาซีเกมใหม่ “Project Prelude Rune”

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

Square Enix เพิ่งเปิดตัวเกมใหม่ออกมาครับ ในชื่อ “Project Prelude Rune”
    ซึ่งเป็นเกมแรกของ Studio Istolia สตูดิโอใหม่ที่ก่อตั้งโดย ฮิเดโอะ บาบะ
    ผู้อำนวนการสร้างเกมซีรี่ส์ Tales

Square Enix อธิบายว่า “Istolia” มาจากภาษากรีกที่แปลว่าเนื้อเรื่อง
    ซึ่งถือเป็นศูนย์กลางของการพัฒนาเกมของพวกเขาที่จะมอบเนื้อเรื่อง
    อันน่าจนจำที่จะสร้างแรงบันดาลใจให้กับผู้เล่นในการดำรงชีวิตของพวกเขา
    และนำประสบการณ์การเล่นเกมแบบใหม่ออกสู่สายตาทุกคนทั่วโลก

“โปรเจ็คนี้มีเป้าหมายที่จะสร้างเกม RPG แฟนตาซีเกมใหม่
    ตีแผ่ดินแดนอันกว้างใหญ่ที่เต็มไปด้วยชีวิต ถูกหล่อเลี้ยงโดยโลก
    หลายผู้คนในดินแดนแห่งนี้กล้าที่จะมีความฝัน ต่อสู้กับสิ่งที่เป็นเพียงนิทานของพวกเขา”

Square Enix อธิบายแนวคิดของเกม

ปัจจุบัน Project Prelude Rune ยังอยู่ในช่วงต้นของการพัฒนา
    ยังไม่มีกำหนดวันวางจำหน่ายและแพลตฟอร์ม ส่วนด้านล่างเป็นภาพงานออกแบบของเกมครับ

ปล.เมื่อไรจะมีคนมาทำข่าวแทนผม
    กดกล่าวคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจ ในการทำข่าวครั้งต่อไป พร้อมช่วยคอมเม้นติชมด้วยครับ 55555+

เชิญมาแสดงความคิดเห็นด้วยครับ เกี่ยวกับการปรับปรุงฟอร์ม :New ครับ คลิกได้เลยครับผม

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

อ้างอิงจาก : Kotaku

Credit : 4Gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เป็นกำลังใจให้...จ้า อ่านโพสท่านประจำรู้เลยว่า ท่านรักเว็บนี้มากและอยากให้มันคึกคักดีเหมือนเมื่อก่อน ขอเอาใจช่วย...จ้า
    คอมไม่คอยแรงแต่ก็เร้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สุดยอดไปเลยครับ
    AMD Phenom(tm) II X2 560 Processor Ram 4GB HDD 1.75TB VGA HIS HD 5670 IceQ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ชอบเกมส์เเฟนตาซีของSquare Enixนะ เเต่ขอนอกเรื่องผมสงสัยว่าเกมส็ที่Square Enix กับ Marvel จะทำเกมเป็นเเนวแบบ Injustice หรือเเบบอืนอะครับ
    ปล.อยากได้แบบRPGครับอิอิ

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ชื่อเกมเหมือนเตรียมมีภาคต่อ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    Uthai, Ayutthaya
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตั้งหน้าตั้งตารอเล่นเลยครับ (แต่คงอีกนาน)

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hannah อ่านกระทู้
    ชื่อเกมเหมือนเตรียมมีภาคต่อ

ดูแล้วมังกรจะฟินเอามากๆ