ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 179

BERSERK and the Band of the Hawk-HI2U[16.4 GB][Google Drive][2Part]

BERSERK and the Band of the Hawk-HI2U[16.4 GB][Google Drive][2Part]

ขั้นต่ำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows® 7, Windows® 8.1, Windows® 10
    หน่วยประมวลผล: Core i7 870 over
    หน่วยความจำ: แรม 4 GB
    กราฟิก: NVIDIA Geforce GTS 450
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    เครือข่าย: การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตแบบบรอดแบนด์
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 20 GB
    การ์ดเสียง: DirectX 9.0c over
    หมายเหตุเพิ่มเติม: 640×480 pixel over, High Color, VRAM 1GB over

แนะนำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows® 7, Windows® 8.1, Windows® 10
    หน่วยประมวลผล: Core i7 2600 over
    หน่วยความจำ: แรม 8 GB
    กราฟิก: NVIDIA GeForce GTX980 (3840x2160) / GTX760 (1920x1080)
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    เครือข่าย: การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตแบบบรอดแบนด์
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 20 GB
    การ์ดเสียง: DirectX 9.0c over
    หมายเหตุเพิ่มเติม: 1920x1080 pixel over, True Color, 4K compatible

============================================

============================================

Part 1 Part 2

Exclusive Costumes Unlocker

NukiTV
    Google Drive มีปัญหา อัพโหลดพาทเดียวไม่ได้เหมือนเดิม จะเปลี่ยนเป็นอัพพาทละ 10 GB แทน ยิ่งเกมใหญ่ยิ่งหลายพาท
    ปล1. Google Drive จะเปิดแค่ เสาร์-อาทิตย์ เกมที่พึ่งอัพจะปล่อยยาว 1 อาทิต แล้วก็ปล่อยแค่ เสาร์-อาทิตย์ ในอาทิตถัดไป
    ปล2. ถ้าเกมไหนคนเม้นขอบคุณหรือยืนยันว่าเล่นได้จะปล่อยให้โหลดในวันนั้นด้วย

โหลดเกมแบบ Part เดียวได้ที่ Nukigame
    หรือจะขอเกมแบบ Part เดียว เดี่ยวๆ ได้ที่เพจ NukiTV
    ติดตามชมคลิปได้ที่ Youtube NukiTV
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ์ืNukito : 22nd February 2017 เมื่อ 22:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    579
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    มายืนยันครับโหลดได้เล่นได้จริง100% Google Drive โหลดเร็วมาก คอมกากๆอย่างผมเล่นได้ครับ
    อารมณ์มันดิบๆเถื่อนๆดีครับ เหมือนการ์ตูนดี รู้สึกว่ามันสะใจเลือดสาดกว่าสามก๊กเยอะชอบๆ
    ขอบคุณครับที่อัพโหลดให้ได้เล่นกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับ เล่นได้100%ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับ เล่นได้ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ faminy อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เล่นได้ 100% ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xzeen อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เล่นได้100%ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karukuk อ่านกระทู้
    มายืนยันครับโหลดได้เล่นได้จริง100% Google Drive โหลดเร็วมาก คอมกากๆอย่างผมเล่นได้ครับ
    อารมณ์มันดิบๆเถื่อนๆดีครับ เหมือนการ์ตูนดี รู้สึกว่ามันสะใจเลือดสาดกว่าสามก๊กเยอะชอบๆ
    ขอบคุณครับที่อัพโหลดให้ได้เล่นกัน
    ขอบคุณคร้าบ ที่มายืนยัน

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    cpuขั้นต่ำใช้core i7เลยหรอครับเนี่ย
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    579
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    สเปตผมกากๆยังเล่นได้เลยครับ
    Athlon II X4 640 3.0Ghz
    GTX 750Ti
    DDR3 8GB. เล่นได้อยู่ครับ มันจะกระตุกช่วงต้นเกม3-4ด่านแรก หลังๆมาเปิดฉากมาก็ปกติ นี่ผมเล่นมาจนถึงด่านแยกตัวออกจากกองพ้นเหยี่ยวแล้ว