ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Dead Rising 4 เตรียมวางจำหน่ายบน Steam 14 มีนาคมนี้ ★★★★★

Dead Rising 4 เตรียมวางจำหน่ายบน Steam 14 มีนาคมนี้

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

หลังจากวางจำหน่ายบน Xbox One และ Windows 10 ไปเมื่อเดือนธันวาคมปีที่แล้ว
    ล่าสุดแคปคอมก็ได้ออกมาประกาศว่าเกม Dead Rising 4 จะวางจำหน่ายบน Steam
    ในวันที่ 14 มีนาคมนี้ (15 มีนาคมนี้ตามเวลาประเทศไทย)
    พร้อมกับปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์ตัวใหม่ออกมาครับ

สั่งซื้อล่วงหน้าตั้งแต่วันนี้-15 มีนาคม รับส่วนลดไปเลย 20%
    เหลือเพียง 1,583.20 บาทเท่านั้น โดยเวอร์ชั่นนี้
    สามารถเล่นได้ทั้งบน Windows 7 64-bit และ Windows 10 64-bit

สำหรับชาว PS4 คงต้องรอกันนานหน่อย
    เพราะเกมนี้จะเป็นเอ็กซ์ครูซีฟของ Xbox One นาน 1 ปี
    แปลว่ากว่าจะวางจำหน่ายก็วันที่ 6 ธันวาคม 2017 นู่นเลยครับ

เกมเป็นแนวแอ็คชั่นเลือดสาด เป็นเรื่องราวหลังจากภาคแรก 16 ปี
    ว่าด้วยตัวเอกจากเกมภาคแรก แฟรงค์ เวสท์ ได้กลับมาเมืองวิลลาเม็ทท์อีกครั้ง
    ในช่วงคริสมาสต์เพื่อค้นหาต้นตอของโรคระบาดครั้งใหม่
    ที่ทำให้ห้างวิลลาเม็ทท์เมโมเรียลเมกาเพล็กซ์ ถูกซอมบี้บุก

ปล.เมื่อไรจะมีคนมาทำข่าวแทนผม
    กดกล่าวคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจ ในการทำข่าวครั้งต่อไป พร้อมช่วยคอมเม้นติชมด้วยครับ 55555+

เชิญมาแสดงความคิดเห็นด้วยครับ เกี่ยวกับการปรับปรุงฟอร์ม :New ครับ คลิกได้เลยครับผม

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

อ้างอิงจาก : Destructoid

Credit : 4GamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    หมูละทีนี้ win 7 เล่นได้

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ถึงจะลด 20% แต่เคยซื้อมาเล่นตอนอยู่ Windows Store (ขอคืนเงินไปนานล่ะ)

Gameplay น่าเบื่อมาก เล่นแล้วหลับคาคอมไปเลย ยังไม่สนุกเท่าภาค 2 เท่าไหร่ เหมือนเกมมันหมดมุขไปล่ะ

รอ Steam ลดลงให้เหลือต่ำกว่าพันดีกว่าครับ ราคาตอนนี้ไม่คุ้มเลย
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    เกมซีรี่ส์ รูปแบบเดิมๆ แต่อุตส่าห์เข็นมาได้ตั้ง 4 ภาค คนเล่นไม่เบื่อกันเลยรึ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ใช่ ผมว่าตัวเกมส์แถทบทุกภาคไม่ต่างกันเลย ต่างแค่อัพเดตกราฟฟิกเท่านั้น มุขๆใหม่เปิดโลกของเกมสืบ่มีเลยมั้ง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่ชอบตรงที่จำกัดวันในการเล่นให้จบนี้ละเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    คะแนนรีวิวมันก็บอกอยู่ตั้งแต่ภาค 3 ละครับรอลดเช่นเคยเหมือนภาค 3