ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ขอเกม dynasty warriors ภาค 7 กับภาค 8 ครับผม ยังไม่เคยเล่น โหลดจากที่ค้นหามาเหมือนจะไม่ได้

ผมไม่เคยเล่นครับ เล่นถึงภาค 6 อยากลองเล่นภาค 7 กับ 8 ดู ลองหาโหลดค้นดู เหมือนจะโหลดไม่ได้ หรือผมโหลดผิดไม่รู้

ละก็ ผมไม่เข้าใจ มันจะเรียกแยกกันว่า empires กับ legend ไม่รู้ว่า มันอยู่ในตัวเกมเดียวกันหรือมันแยกออกจากกัน

แต่เอาง่ายๆอยากได้ที ลักษณะ เล่นลุยด่าน ปลดล็อคตัวละคร อาวุธ ประมาณนี้อ่าครับ ขอบคุณครับ

แล้วอีกเรื่องนึง ปรกติภาค 5 ภาค 6 ผมเล่นผ่านโปรแกรม PCSX2 ไม่รู้ภาค 7 กับ 8 จะเล่นผ่านโปรแกรมนี้ได้ไหมหรือยังไง รบกวนบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้างับบ

กล่าวขอบคุณ
    7
    empires คือตะลุยทีละด่าน คอยปลดล็อคใช่รึเปล่าครับ แต่ Xtreme legends จะเป็นอีกอย่างนึง หรือมันเหมือนกัน ผม งง ตรงนี้

แต่อยากได้ที่มัน ลุยทีละด่านปลดล็อคทีละตัว หรืออาวุธ อะไรแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    7
    ผมไปหาข้อมูลเพิ่มเติม ผมเข้าใจละ มันมี 3 ภาค ภาคหลักกับภาคเสริม 2ภาค คือผมอยากได้ภาคหลักอ่าครับ ภาค 7 หลัก ประมาณนี้อ่าคับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread