ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ ชมตัวอย่างแรก “Ooblets” เกมลูกผสม Harvest Moon และ Pokemon ★★★★★

ชมตัวอย่างแรก “Ooblets” เกมลูกผสม Harvest Moon และ Pokemon

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

Glumberland ปล่อยตัวอย่างแรกของ Ooblets เกมที่ว่าด้วยการทำฟาร์มและเลี้ยงสิ่งมีชีวิตออกมาครับ
    ซึ่งทีมพัฒนาบอกเองเลยว่าเกมเป็นส่วนผสมระหว่างเกมดังอย่าง Harvest Moon, Pokemon
    และ Animal Crossing

เกมมาในสไตล์น่ารักๆ ที่ผู้เล่นจะได้ปลูกพืช รดน้ำ และเก็บเกี่ยวพืชผล จัดการและขยับขยายฟาร์ม
    เก็บสะสมขยะทุกประเภท ทำความรู้จักกับเพื่อนๆ ในเมืองและรวมถึงเพื่อนๆ
    ตัวเล็กตัวน้อยที่ชื่อ “อ็อบเล็ท” ซึ่งผู้เล่นต้องใช้พืชผลที่เก็บเกี่ยวตีซี้ อัพเกรด และรักษาเหล่าอ็อบเล็ท

ผู้เล่นสามารถซื้อร้านเล็กๆ เพื่อขายพืชและขยะให้กับชาวเมือง
    และยังสามารถออกสำรวจโลกที่จะได้พบเจอกับอ็อบเล็ทและต่อสู้กับเทรนเนอร์คนอื่นๆ ได้ด้วย

เกมวางจำหน่ายในปี 2018 บน Xbox One และ Windows 10

ปล.เมื่อไรจะมีคนมาทำข่าวแทนผม
    กดกล่าวคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจ ในการทำข่าวครั้งต่อไป พร้อมช่วยคอมเม้นติชมด้วยครับ 55555+

เชิญมาแสดงความคิดเห็นด้วยครับ เกี่ยวกับการปรับปรุงฟอร์ม :New ครับ คลิกได้เลยครับผม

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

อ้างอิงจาก : Kotaku

Credit : 4GamerTH

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moss2u4u02 อ่านกระทู้
    ทำข่าวเรื่อยๆนะครับผม หน้าแรก JKGth จะได้ไม่เหงา สู้ๆครับ
    ทุกวันนี้ไม่เหงาหรอกครับ แต่เงียบเลยครับช่วงนี้ 555555+

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    ทำข่าวเรื่อยๆนะครับผม หน้าแรก JKGth จะได้ไม่เหงา สู้ๆครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moss2u4u02 อ่านกระทู้
    ทุกวันนี้ไม่เหงาหรอกครับ แต่เงียบเลยครับช่วงนี้ 555555+

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ่านแบบเงียบๆครับ