ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ ประกาศปรับปรุงกฎการโพลต์ข่าวสารในฟอร์ม "News 2017" (ประเภทข่าวสารที่สามารถโพลต์ได้ครับ) ★★★★★

กฎการโพลต์ข่าวสารในฟอร์ม "News 2017" รุ่งเรือง ผมเองซึ่งเป็นผู้ดูแลฟอร์มนี้ ได้คิดและเขียนกฎขึ้นมาใหม่
    เพื่อให้สมาชิกและผู้ที่สนใจ ทราบถึงข่าวสารรวดเร็วทันสมัยมากกว่าเดิม!
    และเปิดโอกาสให้สมาชิกโพสต์ข่าวสารที่มีความหลากหลายและน่าสนใจมากกว่าเดิม!
    ประเภทข่าวสารที่สามารถโพสต์ได้มีดังนี้

1. ข่าววงการเกม ความเคลื่อนไหวภายในวงการเกม ไม่ว่าจะเป็นการเปิดตัวสินค้าใหม่,การวางจำหน่ายเกมใหม่,
    และอื่นๆทั้งหมดที่เกี่ยวข้องกับวงการเกม ทั้งเกมคอนโซลและเกมคอมพิวเตอร์
    2. ข่าวไอที ความเคลื่อนไหววงการไอที ไม่ว่าจะเป็นโทรศัพท์มือถือ SmartPhone , iPhone , iPad ,
    อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ เช่น ซีพียู , เมนบอร์ด ,การ์ดจอ , แรม , ฮาร์ดดิสก์, โซลิดสเตตไดรฟ์ , พาวเวอร์ซัพพลาย อื่นๆ ทั้งหมดที่เกี่ยวข้องเท่านั้น
    3. ข่าวอนิเมะ ความเคลื่อนไหววงการอนิเมะ ไม่ว่าจะเป็นหนังอนิเมะที่กำลังจะเปิดฉายเร็วๆ นี้ ที่น่าสนใจครับ ,
    การเปิดตัวสินค้าใหม่ และอื่นๆ ทั้งหมดที่เกี่ยวข้องกับวงการอนิเมะเท่านั้น
    4. ข่าวหนังภาพยนตร์ Hollywood (ในต่างประเทศเท่านั้น) ความเคลื่อนไหวหนังภาพยนตร์ Hollywood ที่กำลังจะเปิดฉายเร็วๆ นี้
    และอื่นๆทั้งหมดที่เกี่ยวข้องกับวงการหนังภาพยนตร์ Hollywood เท่านั้น
    (ข่าวสารหนังไทยและละครไทยไม่ต้องหรอกครับรวดเร็วกว่าคนโพลต์ข่าวอีก )
    5. ข่าวสังคม ประเภทคนดีของสังคม ที่มีผลงานโดนเด่นเท่านั้น (ข่าวสารอื่นๆ ที่ไม่เกี่ยวข้องจะลบกระทู้ทันทีครับ)
    6. บทความพิเศษต่างๆ เกี่ยวกับ เกม-อนิเมะ-ภาพยนตร์ Hollywood-ไอที 4 อย่างเท่านั้น! ที่น่าสนใจ

(6.1 สิ่งที่ต้องรู้ก่อน 6.2 อันดับ 6.3 เทคนิคการเล่น 6.4 ริวิว)

ส่วนอันนี้คือ : *คลิก* กฎการตั้งกระทู้ในฟอรั่ม "News 2017" (ข้อกำหนดการตั้งกระทู้ครับ)

*สุดท้ายอยากบอกสมาชิกทุกคนครับ เวลาโพลต์ข่าวสารควรตกแต่งกระทู้ข่าวให้สวยงามสมชื่อคนทำข่าวหน่อยครับ
    และคัดสรรกลั่นกรองข่าวสารให้มีคุณภาพด้วยครับ พี่น้องชาว Joker ทั้งหลายท่าน 555555+
    ย้ำ ข่าวสารไหนคิดว่าไม่น่าสนใจไม่ควรมาโพสต์ครับ*ควรคิดก่อนโพสต์ทุกครั้ง 55555+*

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    ขืนให้พี่โจ๊กโพสข่าวคนเดียวก็มีแต่ข่าวสปอนเซอร์เว็บ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    เยี่ยมเลยครับ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    2. ข่าวไอที ไม่น่าเลย เดี๋ยวเว็บก็เหมือนเว็บขายอะไหล่อุปกรณ์หรอก
    Facebook :: Buddy Lord

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    2. ข่าวไอที ไม่น่าเลย เดี๋ยวเว็บก็เหมือนเว็บขายอะไหล่อุปกรณ์หรอก
    เสียงค่อยข้างเยอะต้องยอมรับละครับ
    เดี๋ยวเขียนการตั้งกระทู้ฟอร์มข่าวสารอีกครับ รับรองเคร่งครัดครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: