ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 368

++Garena ประกาศรับทีมงาน เตรียมเปิด Blade&Soul!!! ภูมิภาค SEA++

ช่วงเดือนที่ผ่านมามีข่าวลือว่าทาง Garena กำลังจะเปิด Blade&Soul เกมออนไลน์ฟอร์มยักษ์ของ NCsoft ในภูมิภาค SEA และประเทศไทย และบัดนี้ข่าวลือนั้นก็ยิ่งแจ่มชัดมากขึ้น
    เมื่อมีการประกาศรับสมัครงานผ่านออนไลน์ของทาง Garena รับสมัครตำแหน่ง System Engineer เข้ามาทำงานให้เกม Point Blank และ Blade&Soul จึงเป็นไปได้สูงว่าข่าวลือจะเป็นจริง

อย่างไรก็ตามนี่เป็นการประกาศจาก Garena สาขาประเทศสิงคโปร์ ส่วน Blade&Soul จะมีเวอร์ชั่นภาษาไทยด้วยหรือไม่นั้น
    ติดตามข่าวจากประกาศของ Garena Thailand ที่น่าจะตามมาเร็วๆนี้

Credits: game.sanook.com
    มีบางสิ่งที่ไม่อาจถ่ายทอดออกมาโดยใช้แค่ตัวหนังสืออย่างเดียว...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    จงเปิด SEA ซะ แค่มีตัวเลือกเปลี่ยนภาษาเป็นไทยพอ
    ปล. เกมนี้คือสุดยอด mmorpg แล้วล่ะ Mod ได้อีกตังหากที่สำคัญ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อืมมมมมมมมมมมมมส่วนตัวผมชอบ blackdesert มากกว่า หลังจากลองเล่น 2 เกมแล้ว
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opaljj อ่านกระทู้
    อืมมมมมมมมมมมมมส่วนตัวผมชอบ blackdesert มากกว่า หลังจากลองเล่น 2 เกมแล้ว
    เกมมันห่างกันหลายปีด้วยแหละครับ เชียร์ให้เกมนี้เปิด Sea เหมือนกันได้ข่าวว่าจะอัพเอนจิ้นใหม่ด้วยนะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    เกมส์ Aion กับ Blade&Soul ดูคลิป Gameplay สมัยยังเรียนไม่จบ
    จนตอนนี้เรียนจบทำงานสี่ปีแล้วก็ยังไม่ได้เล่น

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    อยากจะร้องให้ กว่าจะเปิด จะได้ไม่ต้องหมุด ดีแล้วที่เปิด sea

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เซิฟจีนไม่ต้องมุดเล่นมาจะ2ปีละ แต่เลิกไปละ ไกด์วิธีผ่านดันภาษาไทยไม่มี
    ​NewBie

กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ถ้ามีงบเย๊อะ ทำไมไม่เอาเกมส์ black desert มา ระบบอะไรต่างๆดีกว่า B&S เย๊อะเลย ใหม่กว่าด้วย

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    มามะ มามะ มาเล่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ถ้าจะเล่น Blackdesert จำเป็นต้องซื้อ ID ไหมครับอยากเล่นจัง

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ honeymtlp อ่านกระทู้
    ถ้าจะเล่น Blackdesert จำเป็นต้องซื้อ ID ไหมครับอยากเล่นจัง
    kr บล๊อก IP แต่แค่มุดตอนโหลด กับเข้าเกม(ไม่ต้องมุดตลอด) ภาษาไม่รู้เรื่อง พิมกับใครก็ไมไ่ด้ ผมแนะนำเซิฟ NA ครับ บล๊อก IP เหมือนกันแต่แค่มุดตอนสมัคร ซื้อIDโหลด กับเข้าเกม ID ราคาเริ่มต้น 9.99 ผมกำลังเล่นอยู่ ไม่แลคครับ ปิงน้องมากจนแทบไม่อยากเชื่อว่าNA เน็ต3BB 10M เอง สงใสใรIB มาได้ครับ