ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2

สเปคนี้ยังอัพไหวไหมครับ งบ 10000

cpu i3 2100
    mainboard socket 155 - ga - h61m-ds2
    ram 2 gb
    การ์ดจอ AMD Radeon HD 6450

มีงบ1หมื่นอยากเล่นออฟไลท์ภาพกลางๆได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ถ้าจะซื้อ 10,000 สเปคนี้ ผมว่ามันต่ำมาก ๆ ครับ ลองจัดสเปครุ่นใหม่ ๆ ได้ดีอยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ผมก็ว่าจัดใหม่หมดจะดีกว่า

ถ้าจะอีกนานกว่าจะมีงบมากกว่านี้ เอาไปลง ram ให้ได้ 8GB

การ์ดจอก็ซื้อรอ เมื่อจัด บอร์ด + cpu ใหม่

// ดู PSU ด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย OUTbreaK!!! : 26th February 2017 เมื่อ 21:58

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    จัดมาแล้วครับเมื่อวานเพิ่มเป็น. Gtx 1050ti 4gb กับแรม 8 gb พรุ่งนี้จะไปใส่ซัพพายครับ
    ว่าจะใช้ไปก่อนสักปีสองปี จะไปเปลี่ยน บอร์ด กับ cpu เพราะปกติผมเล่นแต่เกมออนไลน์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    พยายามเล่นมือสองแบบมีประกันครับ รับรองไม่ผิดหวัง