ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979

Smile ╠═══ ซอมบี้ตายเกลื่อนกลาดในภาพงานออกแบบใหม่ของ State of Decay 2 ════╣

ซอมบี้ตายเกลื่อนกลาดในภาพงานออกแบบใหม่ของ State of Decay 2

▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀

Undead Labs ทีมพัฒนาเกมซอมบี้ภาคต่อ State Of Decay 2
    เคยประกาศว่าพวกเขาจะปล่อยภาพงานออกแบบใหม่ของเกมออกมาทุกสัปดาห์
    จนกว่าจนถึงงาน PAX East วันที่ 10-12 มีนาคมนี้ครับ
    และภาพประจำสัปดาห์นี้ก็ได้ถูกปล่อยออกมาแล้ว

ครั้งนี้เป็นภาพของชายที่ถือไม้เบสบอลและยืนอยู่ท่ามกลางกองซากศพของซอมบี้
    ซึ่ง Undead Labs บอกว่าการจะล้มซอมบี้หลายตัวด้วยไม้เบสบอลแบบนี้
    เป็นเรื่องที่ไม่น่าจะเป็นไปได้ แต่ “พวกเรารักในการแสดงออกของความเหนื่อยล้า
    และชัยชนะที่อยู่บนใบหน้า และนอกจากนี้ ความสำเร็จในการต่อสู้
    ยังเป็นสิ่งสำคัญที่แสดงให้ถึงความเป็น State of Decay 2”

ภาพนี้เป็นผลงานของ สตีเฟ่น เชอร์ ที่ทำงานอยู่กับ Undead Labs
    มาเป็นเวลานานก่อนจะมี State of Decay 2 ส่วนด้านล่างเป็นภาพในสัปดาห์ที่ผ่านๆ มาครับ

State of Decay 2 เป็นเกมแนวเอาชีวิตรอด มีระบบ co-op ผู้เล่นสูงสุด 4 คน
    วางจำหน่ายปี 2017 บน Windows 10 และ Xbox One

กด Thank และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวต่อๆ ไปครับ

▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄▄

อ้างอิงจาก : DualShockers

Credit :

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markboon2 : 25th February 2017 เมื่อ 22:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    มีระบบ co-op 4 คน ผมก็อย่ากจะซื้อเกมนี้แล้ว ภาค1น่าจะมีระบบ co-op นะผมว่าคงจะหนุกน่าดู

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ขอให้เกมอย่ากระตุก ค่าFPSต่ำ เหมือนภาคแรกทีเถอะ ขนาดสเป็คผมยังกระตุก 555555
    Facebook :: Buddy Lord

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ชอบภาคแรกมากครับ ทุกวันนี้ก็ยังเล่นอยู่

รอภาค 2 เลยครับ คงหวังว่าจะมีอะไรเพิ่มมาใหม่เยอะแน่นอน

ขอให้มีระบบเครื่องปั่นไฟฟ้าหน่อยนะ ตอนกลางคืนในแคมป์โครตมืดเลยครับ.

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ขอให้เกมอย่ากระตุก ค่าFPSต่ำ เหมือนภาคแรกทีเถอะ ขนาดสเป็คผมยังกระตุก 555555
    ภาคแรก ลง แค่ xbox360 PC

บอกเลย ภาคแรก xbox360 กระตุกแหลก โหลดฉาก เมือง ซอบบี้ไม่ทัน ห่วยระบม ต้องเล่นบน PC แทน

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ชอบแนวนี้ sandbox ไปเรื่อยฟิน