ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ ชมภาพจากเกม Final Fantasy XV รันบนการ์ด GTX 1080ti ★★★★★

ชมภาพจากเกม Final Fantasy XV รันบนการ์ด GTX 1080ti

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

เราทราบกันดีอยู่แล้วว่าตอนนี้เกม Final Fantasy XV ได้ปล่อยให้เฉพาะชาวคอนโซล
    แต่สำหรับข่าวที่เกมอาจจะลง PC ก็มีมาอย่างต่อเนื่อง ล่าสุดที่งาน GDC 2017,
    ไดเรคเตอร์ของเกม Hajime Tabata ได้โชว์เทควีดิโอของเกม Final Fantasy XV ให้กับเหล่าสื่อที่เข้าชม
    และสิ่งที่น่าสนใจคือเกมนั้นรันบนการ์ด GTX 1080ti ของค่าย Nvidia ครับ

ในขณะนี้ทาง Square Enix ได้ร่วมกับ Nvidia ศึกษาพัฒนาเทคโนโลยีอย่างใกล้ชิด
    ซึ่งหลักๆมีอยู่ 3 หัวข้อในเรื่องของ procedural, AI และ destruction

เมื่อดูจากภาพด้านล่างซึ่งเกมรันบน PC จากแหล่งข้อมูลได้บอกว่ามันสามารถรันได้อย่างไหลลื่น
    ด้วยการ์ด GTX 1080ti ตัวเดียวก็เอาอยู่ แต่ย้อนกลับไปในงานโชว์ของ Square Enix ที่โตเกียว
    เคยใช้ GTX 1080 ต่อแบบ SLI ในการรันเกมออกมาบน PC …ทั้งนี้
    เนื้อหาข่าวนี้ไม่ได้หมายความว่าทาง Square Enix เปิดตัวว่าเกมจะลงให้กับ PC นะครับ
    เพียงแต่นี่ก็เป็นการสื่อแบบอ้อมๆว่ามีความเป็นไปได้สูงที่ชาว PC จะได้สัมผัสกัน

กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : DualShockers

Credit : Juropy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    ภาพหายครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    อยากให้ลง pc อะ แต่คงเป็นไปไม่ได้ 55

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    GTX 1080ti ไม่ลื่นก็ไม่ต้องแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ลงพีซีจริงๆก็แจ่มเลย หวังว่าถึงตอนนั้นเกมคงเสร็จสมบูรณ์จริงๆซะที

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ภาพแบบนี้อย่าลงเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    เปิดจากอะไรก่อนดีกว่า ถ้าเปิดจากตัวเกมที่ลงPCโดยตรงขนาดนี้ก็ิอย่าลงเลย ถ้าเปิดจากอีมูเลเตอร์ ได้แค่นี้ก็ดีแค่ไหนจริงมั๊ย อีกอย่างรูปนี้มันถ่ายมาจากจอฉายไม่ใช่แคปมา คุณภาพก็ตามที่เห็นแหละจ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kabukiput : 3rd March 2017 เมื่อ 03:41
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    เห็น HORIZON แล้วความอยาก FFXV ลดเหลือศูนย์ =='

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    firefox รูปไม่ขึ้นจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ผมเห็น ข่าวที่ภาพดูไม่ได้แบบนี้เยอะมาก เช็คบ้างก็ดีนะครับ จขกท. มันเหมือนไม่ใส่ใจยังไงยังงั้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assasinder อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    ผมเห็น ข่าวที่ภาพดูไม่ได้แบบนี้เยอะมาก เช็คบ้างก็ดีนะครับ จขกท. มันเหมือนไม่ใส่ใจยังไงยังงั้นเลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hannah อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontawat02 อ่านกระทู้
    ภาพหายครับ

ผมว่าภาพโหลดขึ้นนะครับ ต้องเช็คที่เว็บบราวเซอร์ ของคุณเองดูแล้วกันนะครับ
    ล้างคุกกี้ยัง เว็บบราวเซอร์ตัวล่าสุดหรือเปล่า flash player ล่าสุดหรือยัง
    ทางที่ดีถ่ายมาดูด้วยก็ดีนะครับ จะได้รู้ว่าภาพส่วนไหนที่หายไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549
    http://www.ohlanor.com/main/ เเนะนำเว็ปนี้ครับ ผมอัพลงประจำ ปล.ผมก็ไม่เห็นรูปเหมือนกัน

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    ใจเย็นๆ ก่อนครับผมเห็นภาพเหมือนกันครับ ไม่น่ามีปัญหาเลยครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assasinder อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hannah อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontawat02 อ่านกระทู้
    ภาพหายครับ

แก้ให้แล้วครับ คราวหน้า ควรแก้ที่เครื่องคุณก่อนครับ
    เรื่องเล็กๆแค่นี้ ปัญหาไม่ได้ใหญ่โตอะไร ขนาดนั้น ชอบโวยวาย ไม่ชอบแก้ไขปัญหาด้วยตัวเองครับ
    ถ้าไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผมให้อยู่แล้วละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KHUNGOLF อ่านกระทู้
    http://www.ohlanor.com/main/ เเนะนำเว็ปนี้ครับ ผมอัพลงประจำ ปล.ผมก็ไม่เห็นรูปเหมือนกัน
    เครครับ