ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Nier: Automata วางจำหน่าย 17 มีนาคมนี้บน PC ★★★★★

Nier: Automata วางจำหน่าย 17 มีนาคมนี้บน PC

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

Square Enix เผยวันวางจำหน่ายของ Nier: Automata ยอดเกม Action
    บนเครื่อง PC ออกมาแล้วพร้อมด้วย Spec เครื่องสำหรับเล่น

เว็บไซต์ของ Squar Enix ได้ทำการเปิดเผยวันวางจำหน่ายของเกม Nier: Automata
    ออกมาแล้วโดยตัวเกมจะออกวางจำหน่ายในวันที่ 17 มีนาคม ที่จะถึงนี้
    ช้ากว่าใน Trailer ที่หลุดออกมาก่อนหน้านี่ที่ระบุไว้ว่าตัวเกมจะวางจำหน่ายในวันที่ 10 ไปอีกหนึ่งสัปดาห์

ก็ถือได้ว่างวดนี้คอเกม PC ไม่ได้ต้องรอคอยกันแบบข้ามเดือนข้ามปี
    นอกจากวันวางจำหน่ายแล้ว Square Enix ยังปล่อย Spec
    เครื่องทั้งขั้นต่ำและแนะนำของตัวเกมออกมาพร้อมกันตามนี้เลยครับ

Minimum:
    • OS: Windows 7 64-bit / Windows 8.1 64-bit / Windows 10 64-bit (32-bit OS not supported)
    • CPU: Intel Core i3 2100 or higher, AMD A8-6500 or higher
    • Memory: 4GB or higher free space
    • Hard-Disk / SSD: 50GB or higher
    • Graphics Card: NVIDIA GeForce GTX 770 VRAM 2GB or higher / AMD Radeon R9 270X VRAM 2GB or higher
    • Sound Card: DirectX 11 or higher
    • Communication Environment: Broadband or higher
    • Screen Resolution: 1280x720
    • DirectX: DirectX 11
    • Other: Mouse, Keyboard, Gamepad (XInput-only)

Recommended:
    • OS: Windows 8.1 64-bit / Windows 10 64-bit (32-bit OS not supported)
    • CPU: Intel Core i5 4670 or higher, AMD A10-7850K or higher
    • Memory: 8GB or higher free space
    • Hard-Disk / SSD: 50GB or higher
    • Graphics Card: NVIDIA GeForce GTX 980 VRAM 4GB or higher / AMD Radeon R9 380X VRAM 4GB or higher
    • Sound Card: DirectX 11 or higher
    • Communication Environment: Broadband or higher
    • Screen Resolution: 1920x1080
    • DirectX: DirectX 11
    • Other: Mouse, Keyboard, Gamepad (XInput-only)

อย่างไรก็ตามวันวางจำหน่ายดังกล่าวเป็นวันวางจำหน่ายจากตัวเว็บญี่ปุ่นก็เป็นไปได้ว่า
    วันเวลาที่เราเห็นอาจเป็นเวลาวางขายตัวเกม PC ในญี่ปุ่นและที่อื่นในโลกอาจจะต้องรอคอยกันออกไปอีกหน่อย
    เพราะตัวเกมใน PS4 ก็เตรียมจะวางจำหน่ายในอเมริกาและยุโรปในวันที่ 7 และ 10 มีนาคมนี้
    ส่วนที่ญี่ปุ่นและในไทยของเรานั้นได้เล่นกันไปแล้วตั้งแต่สัปดาห์ก่อน

ดังนั้นใครอยากเล่นเกมนี้บน PC ก็ต้องติดตามกันอย่างใกล้ชิดต่อไป

ตัวเกมไม่น่าจะใช้ Denuvo (ถ้าใช้ก็รอต่อไปครับ 55555+ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : Gematsu

Credit : GamingDose

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    รอแคล็กครับ........

มีม่าม่าแน่นวล
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    ไม่พลาดแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    มันเป็นแนว Open world ไหมอะครับ แบบเดินได้เยอะและหลายทางมากเหมือน dark soul อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ความมีเอกลักษณ์ของคาตานะ ทำให้เราไม่พลาดเกมส์นี้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    กดเข้ามาอ่านเพราะเห็นอะไร เเว๊บ ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มีข่าวดีมาบอก ว่า **** ล็อคโซนครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ราคาแรงจุม 2000

งี้ก็เสร็จโจรสลัดแบบพี่สิจ๊ะ

ไป Andromeda ดีกว่า
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Full Game CPY

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    อาเมะงาคุเระ ^^
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ล็อคโซนซะงั้น เศร้าเลย

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    Wait Crack ต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เกมนี้ region lock ครับ ขายเฉพาะทุกที่บนโลกยกเว้น Asiaทั้งหมด ถ้าloginเข้าsteamปกติจะไม่เจอเกมนี้เลย ต้องหาgoolgeแล้วกดหาแบบCache หรือเปิดลิ้งคฺ์โดยใช้VPN

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oz_golf : 6th March 2017 เมื่อ 18:34

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ไม่ขาย asia แบบนี้ต้องอัญเชิญเทพแครก
    I7 2600 OC 4.1 GHZ/GALAX GTX 960 2 GB/GALAX SSD 120 GB GAMER L / PSU SUPER FLOWER SILVER GREEN 600 W

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    แล้วตกลงเขาบอกยังว่าใช้นู๋โวหรือเปล่าครับเกมนี้