ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1

หนังจากเกม Sleeping Dogs ได้ดารานำเป็นดอนนี่ เยน

|หนังจากเกม Sleeping Dogs ได้ดารานำเป็นดอนนี่ เยน|

ดอนนี่ เยน ดาราหนังแอคชั่นจากจีนจากบทปรมาจารย์ยิปมันในหนังเรื่อง Ip Man ที่ประสบความสำเร็จอย่างสูง จนได้ไปร่วมงานกับฮอลลีวู้ดหลายๆ ต่อหลายเรื่อง อาทิ เช่น xXx: Return Of Xander Cage และ Rogue One: A Star Wars Story ตอนนี้ได้รับการยืนยันแล้วว่าจะได้เขาผู้นี้เป็นจะได้รับบทเป็น Wei Shen ตัวเอกในหนัง ที่อ้างอิงจากเกม Sleeping Dogs

โดยตัวหนังจะดึงเอาเค้าโครงเรื่องมาจากเกม กล่าวถึง "ตำรวจนอกเครื่องแบบ(รับบทโดย ดอนนี่ เยน) ที่ได้รับภารกิจให้มาแทรกแซงองค์กรอาญกรรมของจีนที่ทรงอิทธิพล" โดยตัวหนังได้โปรดิวเซอร์ที่มีดีกรีดีอย่าง Neal Moritz ผู้อยู่เบื้องหลังหนัง Fast and Furious ทุกภาค และได้ Toby Ascher กับ Stephan Bugaj เป็นผู้อำนวยการสร้าง

ภาพประกอบ ไม่เกี่ยวข้องกับหนังเรื่อง Sleeping Dogs

Square Enix ปล่อยเกม Sleeping Dogs ออกมาเมื่อปี 2012 บนแพลตฟอร์ม PS3, Xbox 360 และ Windows กล่าวถึง Wei Shun ตำรวจนอกเครื่องแบบลูกครึ่งฮ่องกง-อเมริกันที่แฝงตัวมาในองค์กร Sun on Yee ตัวเกมเน้นศิปะการต่อสู้ด้วยมือเปล่า, ปากัวร์ ฉากโลดโผน และการดวลปืนตามสไตล์หนังบู๊จีน คงไม่มีนักแสดงคนไหนในเวลานี้ที่เหมาะไปกว่า ดอนนี่ เยนแล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    เห้ย คล้ายอยู่ๆ 555

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    ผมก็เห็นด้วยว่าเหมาะ ดอนนี่ เล่นบทแบบนี้มาเยอะ ชิวๆเลยแหละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    นึกว่าจะไม่เห็นอะไรเกี่ยวกับ Sleeping Dogs ซะแล้ว

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530

ภาพนี้มาจากหนังเรื่องอะไรหรอรับ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ผมว่าโครตเหมาะเลยกับบทนี้ ถ้า sleeping dog สร้างเป็นหนังจริงๆ บทเนื้อเรื่องไม่สนใจเท่าไหร่ขอความมันแอ็คชั่นเตะต่อย มันๆก็พอ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _SaBasTaiN_ อ่านกระทู้

ภาพนี้มาจากหนังเรื่องอะไรหรอรับ
    ลุยบ้าเลือดครับ ฉากบู๊เจ๋งดีนะ ลองไปดูๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    1
    ช่วงนี้ เฉินหลง ดอนนี่ เยน มาแรงจริงๆ เจ้าพ่อแห่งหนังบู๊ ต่อย เตะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ดอนนี่ ไม่แก่ไปหน่อยหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ WHISKAS อ่านกระทู้
    ดอนนี่ ไม่แก่ไปหน่อยหรอครับ
    แหม่ คิว บุ๊ เค้าที่ 1 แนวหน้า เอเชีย เลยน่ะครับ

ถ้าให้เทียบ กะ ไทย เรา อย่าง โท นี่ จาพนม เทียบ ดอนนี่ ยังไม่ติดเลย

แกก็ เล่น จริง เจ็บ จริง no สเตนอินเช่นกัน จริงๆนักแสดงบุ๊ มีหลายชนชาติ ฝีมือเทพๆเยอะ แต่ระดับใเอเชีย

1-3ยกให้ ดอนนี่ เยน เฉินหลง เจ็ทลี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย J ROCK : 4th March 2017 เมื่อ 23:43

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    ถ้ามาไทยคงเป็น ดอนนี่ ร้อน

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    "ดอนนี่ เยน" ชื่อนี้การันตีความมันส์ ในความคิดผมเขาเหมือนผู้สืบทอดนักแสดงบู๊ของฮ่องกงต่อจากเฉินหลงเลย
    ลุงเฉินแกแก่แล้ว บู๊ไม่ไหว หนังใหม่ๆ หนักไปทางฮามากกว่า ดอนนี่บู๊สมจริง ไม่ค่อยฮา เน้นซีเรียส

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J ROCK อ่านกระทู้
    แหม่ คิว บุ๊ เค้าที่ 1 แนวหน้า เอเชีย เลยน่ะครับ

ถ้าให้เทียบ กะ ไทย เรา อย่าง โท นี่ จาพนม เทียบ ดอนนี่ ยังไม่ติดเลย

แกก็ เล่น จริง เจ็บ จริง no สเตนอินเช่นกัน จริงๆนักแสดงบุ๊ มีหลายชนชาติ ฝีมือเทพๆเยอะ แต่ระดับใเอเชีย

1-3ยกให้ ดอนนี่ เยน เฉินหลง เจ็ทลี
    หมายถึงหน้าไม่ใสเหมือนเด็กแล้วอ่าครับ5555 อายุ53แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    หุ่นพี่แกยังแน่นน่ะครับสุดยอด