ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1

บรรยากาศภายในงานเปิดตัว Zula Gagster Zula Online

วันนี้ได้มีโอกาสไปร่วมงาน และเป็นสื่อประชาสัมพันธ์ให้กับบริษัท Chessgame ในงานเปิดตัวของเกม Zula Online เกม FPS ที่สั่งตรงจากตุรกี

การเปิดตัวครั้งนี้จัดขึ้นที่ Hardrock Cafe สยามสแควร์ซอย 11 บรรยากาศของงานจัดได้เป็นกันเองแต่อลังการมาก ใครอยากจะเล่นเกมดีๆ แบบยิงกราด เงินสาดกระจายล่ะก็ ขอแนะนำเกม Zula Online เกมนี้.. ห้ามพลาด

ปล. ขณะนี้ ช่วงเวลาการเปิดให้ทดสอบเกมส์ Zula Online ในช่วงระบบ CLOSE BETA ระหว่าง 27 กพ - 8 มีค (10 วัน) ได้สิ้นสุดลงแล้ว หลังจากนี้ผู้เล่นทั่วไปจะไม่สามารถล้อกอินเข้าสู่เซิพเวอร์ได้ ทางทีมงานจะนำข้อมูลและข้อบกพร่องที่ได้รับแจ้งจากผู้เล่นที่เข้าร่วมทดสอบทุกท่าน ไปปรับปรุงและแก้ไข สำหรับข้อมูลทุกอย่างบน CLOSE BETA จะถูก RESET เนื่องจากเป็นช่วงทดสอบระบบตามที่ได้แจ้งไว้ก่อนหน้า ยกเว้นข้อมูลไอดีที่ยังคงอยู่ ไม่ต้องทำการสมัครใหม่ จากนั้นจะแจ้งกำหนดเปิด OPEN BETA อย่างเป็นทางการ ซึ่งจะมีกิจกรรมการแข่งขัน ชิงเงินรางวัลต่างๆมากมาย รอผู้เล่นทุกท่านอยู่ ตลอดทั้งปีแน่นอน อย่าพึ่งไปไหน ไม่นานเกินรอแน่นอน แล้วพบกันใน Zula Online

]

คลิปวิดีโอแบบ 360 องศา สามารถหมุนภาพไปรอบๆได้ เพื่อดูบรรยากาศแบบรอบทิศทาง
    https://s.insta360.com/p/ca91dd27cf8...ebc7bdaffce287
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ดูเกมเพลย์แล้วขอผ่าน --*
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923
    พี่โจ๊คครับ กระทู้ไม่สวย แถมดูเกะกะมากเลยครับ ช่วยปรับปรุงด้วยครับ เห็นแล้วไม่สบายตาไม่สบายใจเลยครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เกมส์ไม่น่าเล่นเลย อยากเล่นระบบ ภาพกราฟิกขั้นต่ำประมาณ call of duty modern warfare ออนไลน์ไทย ไม่รู้ว่าอีกนานไหม
    ปล.ขอแบบไม่มีเทพทรูด้วยนะ
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    1
    พี่โจ๊คครับ กระทู้ไม่สวย แถมดูเกะกะมากเลยครับ ช่วยปรับปรุงด้วยครับ เห็นแล้วไม่สบายตาไม่สบายใจเลยครับ

ขออภัยครับ แก้ไขให้แล้วนะครับ พอดีตอนที่อยู่ในงานเปิดตัว คอมที่ (เขาเตรียมไว้ให้ตอนอยู่ในงาน) ไม่ได้ลงภาษาไทยไว้ เลยพิมพ์ภาษาไทยไม่ได้น่ะครับ อาศัย Copy ข้อความจาก Faceboo ของเรามาก่อน พอกลับมาที่ร้านแล้วถึงได้มีโอกาสได้แก้ไขกระทู้ครับ ขอบคุณที่แนะนำนะครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    ขออภัยครับ แก้ไขให้แล้วนะครับ พอดีตอนที่อยู่ในงานเปิดตัว คอมที่ (เขาเตรียมไว้ให้ตอนอยู่ในงาน) ไม่ได้ลงภาษาไทยไว้ เลยพิมพ์ภาษาไทยไม่ได้น่ะครับ อาศัย Copy ข้อความจาก Faceboo ของเรามาก่อน พอกลับมาที่ร้านแล้วถึงได้มีโอกาสได้แก้ไขกระทู้ครับ ขอบคุณที่แนะนำนะครับ
    ไม่เป็นไรครับพี่ ทีหลังอย่าทำอีกนะ ครั้งนี้ผมให้อภัย 555555555 (ใจผมได้ป่ะ)

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    น่าจะแปลงมาจากสคริปเกมมือถือ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ภูเขาหลายลูกเลยนะครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อื้ออออหืออออออ

น่าเล่นมากเลยครับ

จะเล่นทั้งคืนไม่ต้องหลับต้องนอนกันเลยครับ

แฮ่กๆๆๆ . . . .

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    มันเหมือนแบบ CSGO+PB+SF2 ยังไงไม่รู้นะ เกมแนวนี้มันมีเกลื่อนเลย คล้ายๆ กันไปหมด เดี๋ยวมีเทพทรูอีก ไม่ชอบเลยย

แต่พริตตี้เด็ดนะ 5555

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    4
    เอาจริงๆนะ โปรมาแน่ๆ เกมมันแนวคล้ายๆ PB นะหลังจากที่ลองเล่นไปตอนช่วง CBT

ลองดูว่าทีมงานจะมีการจัดการเรื่องนี้ยังไง

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    494
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    แต่ละด่านนิลอก CSGO มาเต็มๆเลย
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

Tags for this Thread