ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613

- Middle-earth: Shadow of War - เผยวีดีโอเกมเพลย์

- Middle-earth: Shadow of War -

:: เผยเกมเพลย์ 16 นาที ::

ทาง Warner Bros. ได้เปิดเผยวีดีโอเกมเพลย์ของ Middle-earth: Shadow of War
    โดยวีดีโอจะมีตัวอย่างเกมเพลย์ในภาคนี้ยาวถึง 16 นาทีกันเลยทีเดียว ภาคนี้ Talion พระเอกของเราขี่มังกรได้ด้วย! ระบบ Nemesis ที่เป็นระบบชูโรงของภาคที่แล้วภาคนี้ก็ยังมีเหมือนเดิม

Credit : เกมถูกบอกด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Forbidden : 9th March 2017 เมื่อ 16:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ภาคเเรกยังไม่เคยเเตะเลย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ส่วนตัวชอบมาก ระบบเกมสนุกดี เล่นได้เรื่อยๆ ภาคแรกจัดจนจบ แต่ลาสบอสนี่กระจอกไปหน่อย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    ภาค 2 เพิ่มระบบ คอมโบ สกิล Kill ใหม่ ฉากปะทะคารม เท่ๆ

เพิ่มปรับปรุงมาจาก ภาคแรก เยอะมาก

+ กราฟฟิกน่าจะสวยกว่าเดิม แต่เพราะเกมยัง Alpha beta เลยยังไม่คมสวยแบบ Nextgen ภาพแรกลง Lastgen ด้วยเลยทำกราฟฟิกสวยๆได้ไม่มาก

ใครบอก ภาคนี้ เหมือน ภาคแรก แสดงว่า ท่านเล่นไม่ถึงตัวเกม 100%
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย J ROCK : 9th March 2017 เมื่อ 02:52

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    กำหนดปล่อยเมื่อไหร่ไม่พลาดแน่

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เห็นภาคนี้แล้วอยากกลับไปเล่นภาคแรกก่อนเลย เมื่อก่อนเขาว่าภาคแรกเป็น AC จีนแดง ปีนๆเหมือนกัน ผมก็เลยไม่ได้สนใจ พอมาเจอ gameplay จริงๆจังๆจาก จขกท. ก็อึ้งเลย ทำไมเมื่อ 3 ปีที่แล้วผมไม่รู้สึกอยากเล่นมันขนาดนี้ ไม่คิดว่าจะทำออกมาดี ถ้ามองในมุมมองผู้พัฒนามันคือการเอาระบบปีนป่ายแบบ AC มาเพื่อความคล่องตัวและรวดเร็ว แต่นอกนั้น บู้สนั่น มันส์มาก ต่างจาก AC ที่ต้องคอย stealth kill สะส่วนใหญ่ ที่ชอบมากๆคือฆ่าแล้วมีดรอปของไง ให้อารมณ์สาย RPG มากๆ โครตชอบเลย ผมชอบ AC มากนะจนเคยมองข้ามเกมนี้ไป แต่AC ไม่มีดรอปไอเทมแบบนี้ มีแต่เก็บตังซื้อเองเก็บตังอัพ แต่มาเจอเกมนี้ผมว่ามันโดนมากๆ นึกว่าตัวเกมจะออกมาเร็วๆนี้สะอีกเห็นมองผ่านๆบน steam นึกว่าขายนานแล้ว แต่จริงๆคือ pre-order เปิดให้เล่นจริงๆ 23 สิงหานู้นเลย ตั้ง 5เดือน

ปล.ที่พิมพ์ยาวๆไม่ใช่ไร เพิ่งมาอยากเล่นภาคแรกเอาตอนนี้+เกมนี้โดนจริงๆ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ภาคแรกเล่นจบไปหลายปีละตั้งแต่เกมออกแรกๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เกมนี้ ได้ Game of the Year เลยนะท่าน พลาดได้ไง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ภาคแรกเจอ mouse acceleration กดคืนเงินแทบไม่ทัน

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ภาคแรก GOTY ผมพึ่งสอยมาจากเว็ปนึง 170บาทเอง (ถ้า Steam 369)

คือไม่ใช่ว่าเห็นภาคนี้แล้วอยากกดนะ อยากมานานละแต่โดนลัดคิวไปหลายเกม

บอกเลยว่าคุ้มมากครับ และ พอเห็น Gameplay ตัวแรกของ Shadow of War นี่บอกเลยคลั่งมาก 5555555

และด้วยที่ส่วนตัวก็ชอบ LoTR อยู่แล้ว เลยยิ่งชอบไปอีก

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    1
    น่าเล่นมากครับ แต่ถ้าเล่นจริงๆ คงยากน่าดูเลย เพราะระบบเยอะมาก

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    โครตชออออบ

Batman + Assassin Creed

เป็นเกมส์ในจักวาล Lord of The Ring ที่ดีที่สุดแล้วจริงๆ แต่ภาค 2 นี้ดูน่าเล่นกว่าเยอะ

มีแววได้ Game of Year อีกแน่

ค่ายนี้เกมส์ดีๆเยอะ (โครตอวย5555)

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonskey อ่านกระทู้
    โครตชออออบ

Batman + Assassin Creed

เป็นเกมส์ในจักวาล Lord of The Ring ที่ดีที่สุดแล้วจริงๆ แต่ภาค 2 นี้ดูน่าเล่นกว่าเยอะ

มีแววได้ Game of Year อีกแน่

ค่ายนี้เกมส์ดีๆเยอะ (โครตอวย5555)
    ผมร่วมอวยด้วยเลย สมควรได้ GOTY อีกสักรอบ 5555555555

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    น่าเล่นมากครับ แต่ถ้าเล่นจริงๆ คงยากน่าดูเลย เพราะระบบเยอะมาก
    ไม่อยากครับอารมเหมื่อนเล่นเกมส์ assasin+ระบบของเกมส์ farcry เลยครับ มี skill เพิ่มมาแล้วก็จะสอนวิธีใช้ครับ ง่ายๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    น่าเล่นมากๆ ภาพโฆษณาแบบสวยเว่อ
    ส่วนในคลิปก็อลังการดี ติดตามดูรีวิวค่ะ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OffGamersThailand อ่านกระทู้
    น่าเล่นมากๆ ภาพโฆษณาแบบสวยเว่อ
    ส่วนในคลิปก็อลังการดี ติดตามดูรีวิวค่ะ
    ตัวเกมส์จริงภาพก็สวยจริงครับไม่เชื่อลองภาคแรกดูได้ครับ Shadow of Mordor

ค่ายนี้ไม่ต้องห่วงเรื่องกราฟฟิกไม่มี Downgrade แน่นอน 5555+

นี้ภาพในเกมส์จากเครื่องผมเลยครับ
    ปรับแค่ประมาณกลางๆหน่อยแค่ Medium
    ถ่ายในโหมดถ่ายรูปในเกมส์ แล้วมีลูกเล่นสำหรับคนชอบถ่ายรูปด้วยนะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย leonskey : 16th March 2017 เมื่อ 05:28