ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729

Origins ลืมคำถามรักษาความปลอดภัย ทำยังไงดีครับ T-T

ลืมคำถามที่ตั้งไว้อะครับ มันนานมาแล้วก็เลยจำไม่ได้ ทีนี้ต้องแก้ยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ
    JETGACK

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ติดต่อ Origin Support อย่างเดียวเลยครับ
    CPU Core i7 3770 MB Asus P8Z77-V LX RAM 16GB DDR3/1600 GPU Asus Strix GTX 980 OC HDD Seagate 2TB

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spawn อ่านกระทู้
    ติดต่อ Origin Support อย่างเดียวเลยครับ
    ทำยังไงครับ ผมเคยหาแต่มันไม่เจอ
    JETGACK

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เคยทำเมื่อนานมาแล้ว เปลี่ยนประเทศ(ในหน้าEA Support)เป็นอินเดีย แล้วคุยผ่านlive chatเอา ไม่รู้ตอนนี้ยังต้องทำแบบนี้มั้ย