ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ จากจริงจังกลายเป็นฮา รวมบัคแสดงสีหน้าจากเกม Mass Effect: Andromeda ★★★★★

จากจริงจังกลายเป็นฮา รวมบัคแสดงสีหน้าจากเกม Mass Effect: Andromeda

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อีกไม่กี่วันข้างหน้าเกม Mass Effect: Andromeda ก็จะปล่อยให้เล่นกันแล้วในวันที่ 21 มีนาคม 2017
    แต่สำหรับคนที่ได้ทดลองเล่นก่อนก็ได้ถ่ายประสบการณ์ขำๆ จากตัวเกมโดยเฉพาะโมเดลตัวละครที่เกมแสดงผล
    ออกมาได้อย่างตลกขบขันทั้งในเรื่องของการแสดงอารมณ์และสีหน้าที่ดูแล้วเหมือนการท่องบทพูดแบบแข็งๆราวกับหุ่นยนต์
    หน้าตาง่วงนอน หรือหน้าตายิ้มแย้มไม่ดูสถานการณ์เอาเสียเลย รวมไปถึงบัคโมเดลตัวละครประปราย
    โดยก่อนหน้าทาง Bioware ได้บอกว่ามันเป็น ‘บัคการแสดงผลของสีหน้า’
    ซึ่งมันจะถูกแก้ไขให้ดีขึ้น…ก็หวังว่าตัวเกมสมบูรณ์ที่เรากำลังจะได้เล่นกันจะถูกแก้ไขออกมาดีนะครับ
    ไม่งั้นคงโดนแซวแบบที่เห็นกันด้านล่างนี้

ในช่วงนี้เป็นช่วงที่คนที่สั่งซื้อเกม Mass Effect: Andromeda ล่วงหน้า และเป็นสมาชิกของ EA Access บน Xbox One
    หรือ Origin Access บน PC
    สามารถเล่นเกมได้ก่อนครั้งเป็นเวลา 10 ชั่วโมงในโหมดเนื้อเรื่องครับ
    และพวกเขาพบว่าเกมยังไม่สมบูรณ์พอเพราะอนิเมชั่นของตัวละครยังมีปัญหาอยู่มาก จนแสดงท่าทางแปลกๆ ออกมา
    อยากรู้ว่าเป็นยังไงลองไปชมคลิปและภาพเคลื่อนไหวด้านล่างครับ

EA ทราบถึงปัญหาที่เกิดแล้ว และบอกว่ามันเป็นเพราะบั๊กของอนิเมชั่น แต่ Day One Patch
    หรือแพทช์ที่จะมาในวันแรกของการวางจำหน่ายเกมจะยังไม่แก้ไขในส่วนนี้ ฉะนั้นเราคงไม่ต้องรีบซื้อเกมครับ

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : Kotaku

Credit : 4Gamerth , Juropy

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 30 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เสียชื่อ Bioware จังเลยครับ555555

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    เอาจริงๆ ถ้าคนอยากเจอมักจะไม่เจอนะครับ พวก bug และ grid เนีย
    ผมนี้โครตอย่างเจอเลยตอนเล่นๆ ลองมาแล้วทุกสูตรตั้งแต่
    เปิดเกมส์ทิ้งไว้นานๆแล้วโหลดเซฟ โหลดเซฟขนาดต่อสู้ เซฟแล้วออกเกมส์ทันที
    เคยเจอแค่ ฆ่าศัตรูได้แล้วมันลอยมาหา

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อย่างฮาเลยครับ 555

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    ผมกำลังจะกดเจอพวกคลิปนี้ไปใจแป้วเลย

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ทำไมผมรู้สึกว่าตัวละครผู้หญิงตัวนี้ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์เหลือเกินนนน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ผมว่าเป็นเรื่องปกติของเกม Bioware ครับ ME ภาคเก่าๆก็มีปัญหาในเรื่องการเเสดงสีหน้าตัวละคร
    ถ้าเคยเล่นนจะเข้าใจ 5555

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    หลังจากลองเล่น10ชั่วโมงแล้ว คงซื้อแหละครับเพราะเนื้อเรื่องน่าติดตาม ถึงอนิเมชั่นจะขัดใจก็เหอะ

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    เคยเจอเหมือนกันตอนดูการ์ตูน ที่แท้ก็เป็นบักนี่เอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กำลังเป็นประเด็นในต่างประเทศเลยครับ และโดน feedback ในทางที่ไม่ดีเท่าไหร่ ถึงขนาด pewdiepie ทำคลิปลงล้อเลียนเกมส์นี้ จากเท่าที่ดู animation และ bug มากมายแล้ว ก็ตกใจพอสมควรกับเกมส์ที่ใช้เวลาพัฒนาเกือบ 6 ปี สุดท้ายผมหวังว่า patch day 1 จะทำให้ทุกอย่างดีขึ้น

ปล.ค่ายเกมส์ที่เราเชื่อมั่นเริ่มเหลือน้อยเต็มที

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เกม EA ไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องภาพ ไม่รู้ปล่อยมาได้ไง เสียหมด