ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ MLB: The Show 17 เกิดบั๊กสุดสยอง ขนาดเกม Assassin’s Creed: Unity ยังต้องอาย (น่ากลัว) ★★★★★

MLB: The Show 17 เกิดบั๊กสุดสยอง ขนาดเกม Assassin’s Creed: Unity ยังต้องอาย (น่ากลัว)

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

Assassin’s Creed: Unity เคยเกิดบั๊กที่ทำให้ใบหน้าของตัวละครหายไปเหลือแค่ลูกตากับปาก
    ซึ่งผมว่ามันตลกมากกว่าแทนที่จะน่ากลัว และจิ๊บจ๊อยไปเลยเมื่อมาเจอบั๊กของเกม MLB: The Show 17

เมื่อคืนนี้ตามเวลาบ้านเรา Sony San Diego Studio ได้ถ่ายทอดสดสาธิตการเล่นเกมเบสบอล MLB: The Show 17
    ผ่าน Twitch เพื่อโชว์โมเดลของนักกีฬาที่ได้รับการปรับปรุงให้ดีขึ้น ระบบสร้างนักกีฬา และ Pave Your Path (PYP)
    ซึ่งระหว่างที่พวกเขากำลังโชว์ระบบสร้างนักกีฬาอยู่นั้น จู่ๆ เกมก็บั๊กจนเกิดใบหน้าสุดสยองขึ้นมา

โชคดีที่ตอนนี้บั๊กดังกล่าวถูกแก้ไขเรียบร้อยแล้ว สำหรับใครที่อยากเห็นว่ามันเป็นยังไง
    ต้องเลื่อนบทความลงไปอีกนิดครับ ที่ต้องทำแบบนี้เพราะเผื่อใครขวัญอ่อนแล้วบังเอิญเข้ามาดูบทความจะได้ไม่ตกใจ
    ผมเห็นครั้งแรกเมื่อเวลาประมาณตีสองของเมื่อคืน มีหลายคนถึงกับบอกให้สื่อที่ลงรูปบนโซเชียลมีเดียลบออก
    เพราะมันน่ากลัวสำหรับบางคนมากจริงๆ ครับ

V

V

V

V

V

V

V

V

V

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : VG247

Credit : 4Gamerth

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ไม่น่ากลัว แต่ขยะแขยงมากกว่า 55555555
    Facebook :: Buddy Lord

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    ผมว่าตลกมากกว่าครับ 5555+

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ****** ไรวะเนี่ย น่ากลัวโคตรยิ่งกลัวรูอยู่ ม่ายยยยยยยยยย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TunaRep อ่านกระทู้
    ****** ไรวะเนี่ย น่ากลัวโคตรยิ่งกลัวรูอยู่ ม่ายยยยยยยยยย
    วงเล็บ บอกอยู่ว่า น่ากลัวครับ 55555+

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เอาสะผมขนลุกเลย ปิดเเอร์ดีกว่า ตึ่งโป๊ะ!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ทั้งหลอน ทั้งฮา 555555

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ทำไมผมชอบอะไรแบบนี้