ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ แฟรงค์ เวสท์ กลายเป็นซอมบี้ในเนื้อเรื่องเสริมของ Dead Rising 4 ★★★★★

แฟรงค์ เวสท์ กลายเป็นซอมบี้ในเนื้อเรื่องเสริมของ Dead Rising 4

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

Capcom เพิ่งประกาศเปิดตัวสอง DLC ของเกม Dead Rising 4 ออกมาครับ
    ได้แก่ Frank Rising และ Super Ultra Dead Rising 4 Mini Golf

Frank Rising เป็นเนื้อเรื่องเสริมที่ตัวเอก แฟรงค์ เวสท์ ได้ติดเชื้อและกลายเป็นซอมบี้
    เพื่อนๆ ของเขาคิดว่าไม่มีทางรักษาให้เขาหายได้ แต่แฟรงค์กลับพบความช่วยเหลือจากคนที่ไม่น่าจะเป็นมิตร
    และถูกบังคับให้ต่อสู้เพื่อยึดมั่นความเป็นมนุษย์ในขณะที่เขากำลังหาทางรักษาตัวเอง

แฟรงค์แข็งแกร่งขึ้นและได้รับความสามารถใหม่ๆ ที่ไม่มีแคปคอมไม่ได้บอกว่ามันคืออะไร
    เขาไม่ต้องกินอาหารเพื่อมีชีวิตแต่ถูกบังคับให้ต้องกินคนอื่นๆ เพื่ออยู่รอดแทน
    มีกำหนดปล่อย 4 เมษายนนี้บน PC และ Xbox One

Super Ultra Dead Rising 4 Mini Golf เป็นตัวเสริมที่จับแฟรงค์ เวสท์ มาเล่นกอล์ฟ ที่มีทั้งคลับ
    เครื่องแต่งกาย และลูกกอล์ฟหลากหลายให้ปลดล็อค รวมไปถึงพลังพิเศษที่จะช่วยผู้เล่นฆ่าซอมบี้
    ขณะตีกอล์ฟลงหลุมด้วย สามารถเล่นได้ทั้งออนไลน์ 4 ผู้เล่น, 4 ผู้เล่นบนหน้าจอเดียวกัน
    และ co-op แบบเทิร์นเบส มีกำหนดปล่อย “เร็วๆ นี้” บน PC และ Xbox One

ทั้งสอง DLC รวมอยู่ใน Season Pass แล้วครับ ใครที่ซื้อไว้แล้วก็เตรียมเล่นได้เลย

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : Polygon

Credit : 4Gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    Warm Bodies มั้ยล่ะ 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เสียดายที่ราคาเกมมันช่างสูงเหลือเกินนน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    รอลดซื้อแน่ DLC น่าสนจริงๆ ชอบตรงมีตีกอล์ฟ