ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

ผมมีเรื่องมาเล่า ประสบการณตรง การใกล้ชิดกับผญที่กะจับผชรวย

ผมมีเรื่องมาเล่า ประสบการณตรง การใกล้ชิดกับผญที่กะจับผชรวย

เธอเป็นเหมือนยาพิษ? เป็นเหมือนรูเล็ต ผู้ชายคนไหนก็เป็นผู้โชคดี
    ที่ผมรู้เพราะผมเป็นคนในครอบครัวเธอครับ หลายครั้งก็เป็นคนรับฟัง และรับรู้เรื่องราว
    ของเค้ามาเนิ่นนาน

เธอคนนี้ เป็นคนหัวสูง แต่ไม่นอบน้อมครับ ตั้งแต่ไหนแต่ไรมาแล้ว ตั้งแต่เด็ก
    พอดีที่บ้านฐานะค่อนข้างดีมาก แต่ภายหลังประสบวิกฤตทางการเงิน ทำให้ลำบากขึ้นเยอะ
    แต่เธอก็ยังทำตัวเหมือนเดิม หัวสูง พยายามอัพเกรดตัวเอง สร้างภาพให้คนอื่นเข้าใจ
    พยายาม level ตัวอย่างให้เป็นชนชั้นสูงเป็น celebrity

ชอบดูถูกคนอื่น วันนั้นไปกินข้าวที่โลตัสครับ kfc เค้านั่งแล้วทำหน้าเซ็งๆแล้วพูดกับผมว่า
    ' ดูสถานที่นี่ดิ คัดเกรดคนจริงๆ แล้วไปดูอย่าง พารากอน เซนเวิลด แล้วทำหน้ามองคนในร้านรอบๆ "
    ผมก็เฉยๆไป ****โคตรทุเรศ

บวกกับหน้าตาดี ( แต่ก็ไม่ขนาดนั้นเลย ) + จบมหาลัยอันดับ 1 ของประเทศ
    ในเฟสก็นึกออกไหมครับ อัพสเตตัสโควตเท่ๆ ภาษาอังกฤษ
    อัพรูปของกิน พูดทำดีๆ มาพูดจาสอนโน่นนั่นนี่เกี่ยวกับชีวิตกับผม
    แต่ตัวเองทำไม่ได้สักอย่าง แล้วก็เป็นคนถือตัวครับ
    ดูถูกคนที่บ้าน วันนั้นแม่ผมใส่ชุดไปข้างนอก ก็บอกว่าเชย ออกหน้าตาออกตา แม่ผมก็เลิ่กลั่กทำไรไม่ถูก
    ตัวเองก็จะคอยแต่จะจับหาผชรวย
    ุทุกวันนี้เห็นหงุดหงิดมาเรื่องผู้ชาย ก็จะทำตัวอารมณ์ร้ายในบ้าน ทำตัวไม่แคร์ไม่สนใจใคร
    พอยิ่งทำงานหาเงินเองได้แล้ว แทบไม่เห็นหัวใครเลยครับ
    คิดว่าตัวเองเจ๋ง เพ้อฝันถึงชีวิตในจินตนาการ quote ชีวิตเท่ๆดีๆ แต่ตัวเอง fail หมด

คิดดูครับ บ้านผมมันเก่าๆใช่ไหม
    วันนั้นแฟนเธอมาส่ง บอกให้แฟนจอดหน้าปากซอยพอ กลัวเค้าเห็นบ้านเก่าๆของผม
    เธอคงคิดว่าผู้ชายรวยๆโง่ล่ะมั้ง สุดท้ายผมเห็นก็โดนเค้าทิ้งตลอด

พยายามถีบตัวเองแบบทางลัด
    เคยมีผชไม่รวยมาจี่บ ไม่ต้องจนหรอกครับ แค่ไม่รวย
    เธอไม่สนใจเลย ดีแค่ไหน ก็แบบ auto-reject อะครับ
    แล้วก็อ้างโน่นนั่นนี่

คือสรุปนะ

โคตรน่าขยะแขยงครับ ผชอย่างผมนี้เห็นแล้ว เบ้ปากเลย ภายนอกดูไม่รู้จริงๆ
    เพราะเค้า wanna be ให้สังคมเห็นอยู่ตลอด
    นิสัยก็ไม่ไหว เจ้าอารมณ์ ไม่เคารพสิทธิคนอื่น ปากดี

คงจะมีชีวิตครอบครัวที่ดีหรอกครับ เลือกคนที่เงินก่อน ฉลาดแต่โง่จริงๆ

หวังว่าจะมีประโยชนกับท่านๆไม่มากก็น้อยนะครับ

https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    มารับฟังความคิดเห็นครับ ตอนนี้ก็คุยสาวเล่นๆในบีทอคอยู่ แต่เทอเงียบมา 2 วันละ น่ารักมากพูดจาดีด้วยกลัวเจอแบบที่ จขกท.จริงๆ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมชอบนะ ผู้หญิงแบบนี้ แต่ถ้าดูถูกคนอื่น ผมไม่ชอบเท่าไหร่

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ผมชอบนะ ผู้หญิงแบบนี้ แต่ถ้าดูถูกคนอื่น ผมไม่ชอบเท่าไหร่
    ผมอ่านมาไม่เห็นมีข้อดีเลยครับ ชอบตรงไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    ขออนุญาตหน่อยนะครับ เเล้ว ผญ คนนี้ที่ว่าเป็นคริบครัวเดียวกัน นี้คือ ยังไงครับ เป็นพี่สาว น้องสาว หรือ ลูกพี่ลูกน้องกัน
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ใครๆก็ชอบคนรวย อยากจับคนรวยกันทั้งนั้น อันนี้เรื่องจริง 5555

ความ มักใหญ่ใฝ่สูง มักมาพร้อมกับ การดูถูกเหยียดหยามคนอื่นด้วยครับ (ส่วนใหญ่นะ)
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[ MaFaKaAlex ]- อ่านกระทู้
    ผมอ่านมาไม่เห็นมีข้อดีเลยครับ ชอบตรงไหนครับ

ผู้หญิงแบบนี้ผมชอบตรงเขาพยายามอัพเกรดตัวเองดี แต่ผมก็บอกอยู่แล้วว่าถ้าดูถูกคนอื่นมันเกินไปหน่อย ผมไม่ค่อยชอบ

ปกติผมก็เป็นคนหัวสูง แต่ผมก็ทำได้ไม่เคยเดือดร้อนใคร มันมีอะไรคล้ายๆกันเรื่องนี้ ถ้าจะมองประเด็นนี้สำหรับผมโอเค

แต่อย่างว่า ผมก็ไม่เคยไปดูถูกใคร