ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ไม่ามารถคลิกขวาที่ปุ่ม start windows 10 ได้ครับ

ปกติคลิกขวาที่ start button แล้วจะมีคำสั่งขึ้นมาเยอะแยะเลย แต่ตอนนี้คลิกแล้วไม่เกิดอะไรขึ้นเลยครับ

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ลองอัพเดทวินโดว์ดูนะครับ แล้วก็หากลงโปรแกรมอะไรแปลก ๆ ไปลองลบก่อนครับ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    http://www.mediafire.com/file/khx2j9...1%E0%B8%AA.rar
    โหลดตัวนี้ไปแตกไฟ แล้วเข้า save mode แล้วสั่ง run โปรแกรมได้เลยครับ
    โปรแกรมเก่าแล้วแต่ ใช้ได้ดีครับ เอาไว้แก้ไวรัสเบื้องต้น เพื่อให้เราเข้า ซ่อม ระบบ system ของ windos ได้
    พอโปรแกรมมันรันเสร็จแล้ว ก็ หาตัว avast free มาลง แล้วสั่ง boot time scan น่ะครับ ไม่ก็ ลง os ใหม่ แบบ repair ครับ มีไรส่งเมล์มาถามได้ครับที่
    boycoh@gmail.com
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ