ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

ทำอะไรดีครับหารายได้ว่างๆ

อยากหารายได้ใช้จ่ายเเต่ไม่รู้จะทำไรดีหาพาททามทำก็ไม่มีใครรับบอกอายุไม่ถึง ผม17
    gameloading.wordpress.com

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ลองไปสมัครหลายร้านเเล้วนี้สิ
    gameloading.wordpress.com

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ยากครับ เฉพาะช่วงปิดเทอมนี่แหละตัวดีเลย เพราะแย่งกันเยอะมาก ผมเคยไปสมัครโลตัสเงียบฉี่เพราะคนสมัครเป็นร้อยๆคน
    และส่วนใหญ่เขารับ 18+ ครับ ถึงจะบอกเอา 15+ ก็เถอะ แต่ถ้ามีตัวเลือกเด็กอายุมากกว่า เขาก็เอาคนอายุมากกว่ามาทำ
    งานพาร์ทไทม์พวกคีย์ข้อมูลต่างๆ เขาก็เอา 18+ ทั้งนั้น บางทีบอกตำแหน่งว่างพอสมัครไม่เคยโทรกลับมาสักที (อะไรของมัน)
    พวกงานออกบูธอีเว้นท์ต่างๆ ก็รับ 18+ อยูดี
    ยิ่งบอกว่าไปสมัครร้านอาหารหลายร้านแล้วยังไม่ได้ ลองหาแนวอื่นดูไหม เซเว่นงานหนักหน่อย หาขายของตามเฟซบุ๊คหนังสือ เสื้อผ้า ขายได้หมด
    หรือเป็นพวกตัวแทนจำหน่าย ในเฟซเยอะแยะ เอาของเขามาบวกราคาเพิ่มตามที่เราต้องการถ้าขายได้ เราก็ได้ราคาตามที่เราบวกเพิ่ม เช่น เจ้าของร้าน ขายรองเท้า 500 บาท เราขอเป็นตัวแทนจำหน่าย เอามาตั้งขาย ไปทั่วๆ 550 บาท สมมติมีคนมาซื้อกับเรา เราก็ได้แล้ว 50 บาท แล้วก็แจ้งเจ้าของร้านให้เขาจัดส่งของไปที่คนซื้อ
    ถ้าเน็ตดีๆหน่อย อัพเกม อัพหนังโป๊ครอบลิ้งค์ 555+

พวกพาร์ทไทม์รอ ม.6 ได้นี่สบายเลย ช่วงปิดเทอมใหญ่รอมหาลัยเปิด หยุด 5-6 เดือน ไม่ต้องแย่งเด็กมัธยม บางทีแทบกราบให้มาทำ จะทำแค่ 1 อาทิตย์เขายังจะเอา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zanuk9876 : 26th March 2017 เมื่อ 22:38

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ถ้าอายุยังน้อยและเรียนอยู่ อยากให้รีบหาประสบการณ์ หากมีเงินทุนก็ลงทุนทำธุรกิจส่วนตัวเล็กๆเป็นของตัวเองดูครับ อายุยังน้อย มีโอกาสลองผิดลองถูกได้หลายครั้ง

สมัยนี้ ในุยคที่คนแย่งหางานกันทำ อย่าฝากความหวังไว้กับมนุษย์เงินเดือนมากนัก เข้าไปก็เป็นขี้ข้า เค้าจะเขี่ยทิ้งเมื่อไหร่ก็ได้ มีธุรกิจส่วนตัวเป็นหลักเอาไว้ดีที่สุด

ส่วนเรื่องเรียนก็เรียนต่อไป จบแล้วหางานดีๆมั่นคง เงินเดือนเยอะๆ แต่หากพลาดก็ยังมีธุรกิจส่วนตัว เอาไว้หาเลี้ยงตัวเองได้อยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sattawat1979 : 26th March 2017 เมื่อ 22:56
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ถ้าไม่เกี่ยง ลองหาของเก่าในบ้านขายดูครับ

หรือไม่ก็เดินเก็บขวด ถ้าขยันหน่อย แตะ 300 นะครับ โชคดีเจอเหล็กนี่ 500+

แต่เหนื่อยนะครับต้องขับรถทั้งวัน แต่คุ้มครับ ถ้าไม่อยากไปสมัครงานอะนะ เพราะเมื่อก่อนผมก็ทำ ผมว่ามันสบายดี