ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ ภาพชุดใหม่ของม็อดย้ายเมือง Liberty City ไปไว้ใน Grand Theft Auto V ★★★★★

ภาพชุดใหม่ของม็อดย้ายเมือง Liberty City ไปไว้ใน Grand Theft Auto V

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

Open IV ได้ปล่อยภาพชุดใหม่ของม็อดย้ายเมืองเมืองลิเบอร์ตี้ (Liberty City)
    ในเกมในเกม Grand Theft Auto IV มาไว้ใน Grand Theft Auto V ออกมาครับ
    เผยให้เห็นย่านอัลกอนควินและโบรกเกอร์บริดจ์ รวมถึงพื้นที่ภายในของตึกแห่งหนึ่งและวิวไกลๆ
    ที่เห็นเมืองทั้งเมือง ชมภาพทั้งหมดด้านล่างครับ

ม็อดจะทำการแปลงเมืองลิเบอร์ตี้จากเกม Grand Theft Auto IV
    ไปยังเกม Grand Theft Auto V ให้ผู้เล่นอัตโนมัติ
    โดยที่เมืองจะไม่ไปทับเมืองลอสซานโตสหรือแถบเบลนที่มีอยู่แล้ว
    แต่จะปรากฎอยู่อีกฟากฝั่งของทะเลที่ผู้เล่นสามารถบินไปหาได้เลยครับ

OpenIV มีแผนปล่อยม็อดในช่วงฤดูใบไม้ผลิปีนี้ (กันยายน-พฤศจิกายน)

ทำไมคนชอบดูอะไรแบบนี้ ดูกี่ทีไม่เบื่อบ้างไง 55555+

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : DSOGaming

Credit : 4Gamerth

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    เมืองใหญ่มากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    การ์ตูนดูกี่ทีไม่เบื่อหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ใช่จริงๆ ดูกี่ทีไม่เบื่อเลย
    ปล.ตั้งใจเข้ามาดู ข่าว gta จริงนะๆ
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    เมืองใหญ่มากครับ
    ไม่ใช่หน้าอกใหญ่เหรอ 555555+

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เห็นเเล้วหิวนมเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    เมืองสั่นได้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ใหญ่มาก ยังไงก็ดูไม่เบื่อเลย เมืองสวยจริงๆ

ปล.พูดถึงข่าว GTA นะแต่ก็มีนัยในคำพูด 5555

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    โหย ความแต่ละคน ไม่ค่อยกันเล้ยย
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ