ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

Dragon nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,517
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,870

★★★★★ ภาพชุดใหม่ของม็อดย้ายเมือง Liberty City ไปไว้ใน Grand Theft Auto V ★★★★★

ภาพชุดใหม่ของม็อดย้ายเมือง Liberty City ไปไว้ใน Grand Theft Auto V

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

Open IV ได้ปล่อยภาพชุดใหม่ของม็อดย้ายเมืองเมืองลิเบอร์ตี้ (Liberty City)
    ในเกมในเกม Grand Theft Auto IV มาไว้ใน Grand Theft Auto V ออกมาครับ
    เผยให้เห็นย่านอัลกอนควินและโบรกเกอร์บริดจ์ รวมถึงพื้นที่ภายในของตึกแห่งหนึ่งและวิวไกลๆ
    ที่เห็นเมืองทั้งเมือง ชมภาพทั้งหมดด้านล่างครับ

ม็อดจะทำการแปลงเมืองลิเบอร์ตี้จากเกม Grand Theft Auto IV
    ไปยังเกม Grand Theft Auto V ให้ผู้เล่นอัตโนมัติ
    โดยที่เมืองจะไม่ไปทับเมืองลอสซานโตสหรือแถบเบลนที่มีอยู่แล้ว
    แต่จะปรากฎอยู่อีกฟากฝั่งของทะเลที่ผู้เล่นสามารถบินไปหาได้เลยครับ

OpenIV มีแผนปล่อยม็อดในช่วงฤดูใบไม้ผลิปีนี้ (กันยายน-พฤศจิกายน)

ทำไมคนชอบดูอะไรแบบนี้ ดูกี่ทีไม่เบื่อบ้างไง 55555+

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : DSOGaming

Credit : 4Gamerth

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    เมืองใหญ่มากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,338
    ได้รับคำขอบคุณ: 984
    การ์ตูนดูกี่ทีไม่เบื่อหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ใช่จริงๆ ดูกี่ทีไม่เบื่อเลย
    ปล.ตั้งใจเข้ามาดู ข่าว gta จริงนะๆ
    INTEL I7 4790K/Asus 1150 Z97-pro gamer/Galax GTX 1070 HOF (8GB)/G.SKILL Sniper Series 16GB (8x2GB)/SSD Galax gamer ssd 240gb/Cougar CMX V3 850-Watt

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,517
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,870
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    เมืองใหญ่มากครับ
    ไม่ใช่หน้าอกใหญ่เหรอ 555555+

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เห็นเเล้วหิวนมเลยครับ
    Intel i7-3770 RAM12GB Cougar RS 650 W VGA GALAX GTX980 SOC 4 GB

ขายเกมส์ Steam ราคาถูก
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,617
    เมืองสั่นได้ด้วย
    ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ส่งไว ได้จริง
    FB : https://www.facebook.com/GmSteamShop/

กล่าวขอบคุณ
    1,420
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ใหญ่มาก ยังไงก็ดูไม่เบื่อเลย เมืองสวยจริงๆ

ปล.พูดถึงข่าว GTA นะแต่ก็มีนัยในคำพูด 5555

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    โหย ความแต่ละคน ไม่ค่อยกันเล้ยย
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ