ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

ระหว่าง Wayne Enterprises กับ Stark Industries บริษัทไหนที่คุณอยากสมัครเข้าทำงานมากกว่ากัน

ระหว่าง Wayne Enterprises กับ Stark Industries บริษัทไหนที่คุณอยากสมัครเข้าทำงานมากกว่ากัน

Wayne Enterprises ของ Bruce Wayne/Batman กับ Stark Industries ของ Anthony(Tony) Stark/Iron Man สองบริษัทนี้ต่างก็เป็นบริษัทที่ใหญ่โต และมีเจ้าของเป็นมหาเศรษฐี-ซุปเปอร์ฮีโร่เหมือนกัน แถมยังติด Top บริษัทที่รวยที่สุดด้วย โดยนิตยสาร Forbeได้ระบุไว้ว่า Wayne Enterprisesคือบริษ้ทที่รวยกว่า Stark Industries โดยมีรายรับเข้าบริษ้ท $31.3 billionมากกว่า Stark Industries

สภาพแวดล้อม

Wayne Enterprises

gotham city

บริเวณรอบWayne Enterprises gotham cityมีแต่การก่ออาชญากรรมเป็นเมืองที่เหมาะสำหรับคนที่ชอบความตื่นเต้นและท้าทาย

Gutar

บริเวณรอบ Stark Industries ไม่มีการก่ออาชญากรรมเป็นพื้นที่ปลอดอาชญากรรมและสิ่งรบกวน(จะว่าปลอดสิ่งรบกวนไม่ได้สิเพราะวันดีคืนดีก็จะมีผู้ชายแต่งตัวประหลาดทำตัวเป็นแมงมุมชอบยิงกาวไปติดผนังตึกจากสิ่งที่เขาเรียกมันว่า web shooter เป้นที่รบกวนของคนทำความสะอาดมาก

สองบริษัทนี้ คุณอยากเข้าทำงานที่ไหนมากกว่ากัน ซึ่งงานที่ทำจะเป็นสายงานที่ทำอยู่ เรียนจบมา ความถนัด หรือสายที่อยากจะทำก็ได้

สำหรับQuinnถนัดงานด้านพันธุศาสตร์ ดังนั้นเข้าสมัครเป็นนักวิจัยให้กับบริษัท Wayne Enterprises เพราะน่าจะมีสายงานรองรับ
    และQuinnชอบการบริหารงานของ Wayne Enterprises มากกว่าน่ะ โดยส่วนตัวนะ ยิ่งถ้าได้ร่วมงานกับ ลูเซียส ฟ็อกซ์ จะดีมาก

Ps. บริษัทแม่ของ Stark Industries ความปลอดภัยน่าจะพอๆกับ Wayne Enterprises เพราะเป็นเป้าโจมตีอยู่หลายอีเว้นท์เหมือนกัน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ผมเลือก stark ครับเพราะรู้สึกว่าเฮียแกดูสบายๆ ไท่เหมือเฮีย แบทแมนแกดูเข้มๆน่ากลัวอ่ะ ไปทำงานด้วยถ้าจะเครียจ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    Stark Industries ดีกว่า.... ตึก Wayne Enterprises ยังกะตึกผีสิงดูแล้วบรรยากาศชวนเจ็บตัว
    Facebook :: Buddy Lord

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    Wayne Enterprises น่าจะดีกว่าเรื่องสวัสดิการ เพราะบรูซเป็นห่วงพนักงานทุกคนมาก อ้างอิงจาก BvS (ไม่รู้เกี่ยวมั้ย 555)

แต่ Stark Industries ก็น่าสนใจ เพราะคงมีอะไรให้เซอร์ไพรส์อยู่ตลอด

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ไม่ทำ มีไรเปล่า
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ขออยู่ Wayne Enterprises ดีกว่า ไม่อย่ากอยู่กับ stark มันกวน teen อิอิ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: