ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

Smile Destiny 2 เผยตัวอย่างแรก ยืนยันลง PS4, Xbox One และ PC

หลังจากเปิดภาพแรกและทีเซอร์ออกมาเมื่อไม่กี่วันก่อน ล่าสุด Bungie ได้ปล่อยตัวอย่างแรกของเกม Destiny 2 ออกมาแล้วครับ พร้อมกับประกาศว่าเกมจะวางจำหน่ายวันที่ 8 กันยายนนี้บน PS4, Xbox One และ PC รับชมด้านล่าง

ตัวอย่างเผยให้เห็น Zavala และ Cayde พูดถึงการสูญเสียของเมืองลาสซิตี้ที่อยู่ในโลก เป็นการปราศรัยที่ตลกและสร้างแรงบันดาลใจสลับกัน ถือว่าเป็นไอเดียที่เข้าท่าดีครับ

เรื่องย่ออย่างเป็นทางการบอกว่า “เมืองสุดท้ายที่ปลอดภัยของมนุษยชาติล่มสลายด้วยการบุรุกของกองกำลังที่นำโดยกอล (Gaul) ผู้บังคับบัญชาของ Red Legion เขาได้แย่งชิงอำนาจของผู้พิทักษ์เมืองและบังคับผู้รอดชีวิตที่คิดจะหนี คุณจะได้เข้าไปผจญภัยในโลกของระบบสุริยะของเราที่ลึกลับและยังไม่ได้สำรวจเพื่อตามหาอาวุธและความสามารถในการต่อสู้ใหม่ๆ เพื่อนำมาต่อสู้กับ Red Legion และกอล คุณต้องเรียกเหล่าวีรบุรุษของมนุษยชาติที่กระจัดกระจายตามที่ต่างๆ ให้มารวมตัวกันอีกครั้ง ยืนหยัดด้วยกัน และต่อสู้เพื่อกอบกู้บ้านเมืองของเรา”

Bungie จะเผยเกมเพลย์แรกของเกมในวันที่ 18 พฤษภาคมนี้

Credit: https://4gamerth.com/destiny-2-reveal-trailer/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 31st March 2017 เมื่อ 19:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    Blog Entries
    2
    ฝาก Trailer ที่ผมทำซับด้วยค้าบ ขอบคุณค้าบ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TawanINW อ่านกระทู้
    ฝาก Trailer ที่ผมทำซับด้วยค้าบ ขอบคุณค้าบ

ขอยคุณครับ ช่วยทำซับอีกคลิปด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ทำหนังเถอะ 5555 แลน่าดูยังไงไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เห็นบอกว่ามี Live Stream เกมให้ดู 18 พค ด้วยค่ะ
    น่าติดตามมาก
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 564

Tags for this Thread