ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147

สอบถามเกี่ยวกับ Paypal (เพิ่งสมัคร)

คือ ผมเพิ่งจะเคยสมัครบัญชี paypal แล้วตอนนี้มันขึ้นสถานะว่า "ยังไม่ได้ยืนยันเงินที่นำฝาก"
    ที่สงสัยคือ paypal ขึ้นว่าจะฝากเงินจำนวนเล็กน้อยเข้าบัญชีเรา 2 รายการ เพื่อให้เรามากรอกยอดที่ได้รับให้ตรง แต่คือผมอ่านจากพวกพันทิพย์เค้าบอกว่า ให้เราเอาเงินเข้าไปฝากแล้วก็มากรอกเงินที่เราฝากให้ตรง สรุปคือ เราต้องรอให้ paypal ฝากเงินเข้าบัญชีเรา หรือเราต้องฝากเงินเข้าบัญชีเราแล้วแจ้งยอดที่เราฝากให้กับทาง paypal กันแน่ครับ
    และถ้าเป็นตามกรณีหลัง เมื่อเราฝากเงิน สมมติว่าฝาก 100 บาท แล้วในบัญชีผมมีเงิน 11.61 บาท ยอดที่ต้องแจ้งตอนยืนยันบัญชีกับ paypal คือ 100 บาท หรือ 111.61 บาทกันแน่ครับ

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    รอให้เขาโอนมาครับ Paypal จะโอนมาประมาณ 1 อาทิตย์ ส่วนเรื่องจำนวนเงินอันหลังนี่ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน
    เกมผมทำเองครับ คลิก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    รอ paypal โอนเงินเข้ามาครับ แล้วเอายอดที่ paypal โอนมาครับไม่ใช่ยอดคงเหลือในบัญชี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JuniorProy อ่านกระทู้
    รอ paypal โอนเงินเข้ามาครับ แล้วเอายอดที่ paypal โอนมาครับไม่ใช่ยอดคงเหลือในบัญชี
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaninhot004 อ่านกระทู้
    รอให้เขาโอนมาครับ Paypal จะโอนมาประมาณ 1 อาทิตย์ ส่วนเรื่องจำนวนเงินอันหลังนี่ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน
    ขอบคุณทั้งสองท่านมากๆครับ