ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณครับ ผมโหลดจาก One2up ลงเล่นได้ตามปกติครับ

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    มีใครรู้มัยครับปิด Console ในเกมยัง พอเปิดมาละปิดไม่เคยขยับก้ไม่ได้ทำหานอะไรไม่ได้สักอย่างต้องออกเข้าใหม่อย่่างเดียวขอแบบปิดถาวรเลยยิ้งดีโคตรรำคาญเลย
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ coyza2553 อ่านกระทู้
    มีใครรู้มัยครับปิด Console ในเกมยัง พอเปิดมาละปิดไม่เคยขยับก้ไม่ได้ทำหานอะไรไม่ได้สักอย่างต้องออกเข้าใหม่อย่่างเดียวขอแบบปิดถาวรเลยยิ้งดีโคตรรำคาญเลย
    ไปแก้ปุ่มเปลี่ยนภาษาใน Window ครับ เปลี่ยนจากกดตัวหนอนเป็นอย่างอื่น
    ผมก็เป็น กดสกิล1กดผิดประจำ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เกมอื่นก็เป็น วิธีแก้ก็แค่ไปเปลี่ยนปุ่มกดเปลี่ยนภาษาเป็นปุ่มอื่นที่ไม่ใช่ ~ (Grave Accent) ก็จบล่ะ alt+shift ก็ได้

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    มีโหลดแยก เฉพาะ DLC มั้ยคับ ตอนโหลดมา มันเป็น V1.0
    แล้วเช็คตรงไหนคับ DLC ว่าลงหรือยัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ coyza2553 อ่านกระทู้
    กดปุ่ม เปลี่ยนภาษา ค้างไว้เดียวมันก็ปิด console ให้เอง

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    มีใครเล่นจนจบมั้ย เหมือนมันจะเด้งตอนมิชชั่นสุดท้าย . . . ??
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”