ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    crack fix patch 1.05 แก้เกมเด้ง ก็ออกตามมาติดๆนั้นละครับ เพียงรอ จขกท.มาอัพ หรือ กระทู้อื่นก็มีคนลงไว้อยู่

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    กระทู้อื่นก็เรื่องของกระทู่นั้นว่าจะใช้คำไหน เพราะผมอัพตัวที่สมบูรณ์ที่สุดให้แล้ว ตัวอัพเดทที่เห็นคือ patch/update 1.05 (06.04.2017) ที่รวม crackfix 1.05 ไว้แล้ว
    ไม่ใช่รีบๆอัพตัวที่ยังมีปัญหาให้ หากยังมีปัญหาอยู่ต้องระบุให้ชัดว่าโหลดตัวเกมไหนไป แล้วใช้อัพเดทที่ผมให้แน่หรือคุณโหลดมาจากที่อื่นๆเอง แล้วคิดเหมารวมว่าอัพเดทผมเป็นตัวเดียวกัน
    กับที่คุณอาจไปรีบโหลดๆมา(หนึ่งในปัญหาเล็กๆน้อยๆ ที่ผมถึงไม่ชอบให้มีหลายกระทู้เกมนักถ้ามันเป็นไปได้ แต่นั่นเป็นเรื่องของแต่ละคน)

วิธีลงอัพเดทก็แค่ให้แน่ใจว่าเลือกโฟลเดอร์ที่จะลงอัพเดทให้ตรงกับโฟลเดอร์ที่เกมอยู่ แล้วลงปกติ ถ้าลงไม่ตรงมันก็จะไม่มีผลอะไร
    (ระวังเรื่องแอนตี้ไวรัส เพราะมันจะลบไฟล์สำคัญๆของแคร็กได้ตั้งแต่ตอนที่คุณลงๆอยู่นั่นแหละ)

ถ้าจะทดสอบว่ามันมีผลต่างมั้ย ก็ลองโหลด CRACK FIX ของตัว CPY แยกเพียวๆที่ทุกๆโพสอื่นคงจะมีเหมือนๆกันยกเว้นของผม(เพราะมันได้รวมให้แล้ว)ไปลงดู แล้วรายงาน
    http://www14.zippyshare.com/v/C6NGE9tV/file.html

EDIT : อาจจะต้องลองตัวนี้ เพราะน่าจะเป็นตัวใหม่ยิ่งกว่า CRACK FIX แต่เป็น CRACKFIX.READNFO
    (น่าจะเอาให้เข้าใจง่ายๆว่าเป็น V.3 แอบๆออกมา)

Mass.Effect.Andromeda.UPDATE.1.005.CRACKFIX.READNFO-CPY

- Ok, we think a bit of explanation is due at this time.
    We rushed things a bit because we were excited about the release
    and didn't do enough testing, that's the result.
    Things are changed under the hood with v4 and as much as
    the basic principle remains the same everything else is different
    and what we thought was one thing turned out another. Sorry guys
    we're (pretty much) human, hope it won't happen again. Cheers!

CRACKFIX.READNFO - CPY

http://www74.zippyshare.com/v/thpwABP2/file.html
    https://openload.co/f/gNcTOd3Z_Zg/ANDME05CF.rar
    https://drive.google.com/open?id=0B6...2pScmx3RkFtdDQ
    http://kbagi.com/TeFarRus/andme-5335...allery,1,1.rar

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J.Columbia อ่านกระทู้
    crack fix patch 1.05 แก้เกมเด้ง ก็ออกตามมาติดๆนั้นละครับ เพียงรอ จขกท.มาอัพ หรือ กระทู้อื่นก็มีคนลงไว้อยู่
    sniper ghost warrior 3 เห้นว่ามาละ ตอนนี้เกมส์ที่ใช้เดโนว่านี้เหมือนโดนแฮกได้เกือบหมดละครับสำหรับเกมส์ใหม่ๆนะ ghost recon wildlands ด้วยครับ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    กระทู้อื่นก็เรื่องของกระทู่นั้นว่าจะใช้คำไหน เพราะผมอัพตัวที่สมบูรณ์ที่สุดให้แล้ว ตัวอัพเดทที่เห็นคือ patch/update 1.05 (06.04.2017) ที่รวม crackfix 1.05 ไว้แล้ว
    ไม่ใช่รีบๆอัพตัวที่ยังมีปัญหาให้ หากยังมีปัญหาอยู่ต้องระบุให้ชัดว่าโหลดตัวเกมไหนไป แล้วใช้อัพเดทที่ผมให้แน่หรือคุณโหลดมาจากที่อื่นๆเอง แล้วคิดเหมารวมว่าอัพเดทผมเป็นตัวเดียวกัน
    กับที่คุณอาจไปรีบโหลดๆมา(หนึ่งในปัญหาเล็กๆน้อยๆ ที่ผมถึงไม่ชอบให้มีหลายกระทู้เกมนักถ้ามันเป็นไปได้ แต่นั่นเป็นเรื่องของแต่ละคน)

วิธีลงอัพเดทก็แค่ให้แน่ใจว่าเลือกโฟลเดอร์ที่จะลงอัพเดทให้ตรงกับโฟลเดอร์ที่เกมอยู่ แล้วลงปกติ ถ้าลงไม่ตรงมันก็จะไม่มีผลอะไร
    (ระวังเรื่องแอนตี้ไวรัส เพราะมันจะลบไฟล์สำคัญๆของแคร็กได้ตั้งแต่ตอนที่คุณลงๆอยู่นั่นแหละ)

ถ้าจะทดสอบว่ามันมีผลต่างมั้ย ก็ลองโหลด CRACK FIX ของตัว CPY แยกเพียวๆที่ทุกๆโพสอื่นคงจะมีเหมือนๆกันยกเว้นของผม(เพราะมันได้รวมให้แล้ว)ไปลงดู แล้วรายงาน
    http://www14.zippyshare.com/v/C6NGE9tV/file.html

EDIT : อาจจะต้องลองตัวนี้ เพราะน่าจะเป็นตัวใหม่ยิ่งกว่า CRACK FIX แต่เป็น CRACKFIX.READNFO
    (น่าจะเอาให้เข้าใจง่ายๆว่าเป็น V.3 แอบๆออกมา)

Mass.Effect.Andromeda.UPDATE.1.005.CRACKFIX.READNFO-CPY

- Ok, we think a bit of explanation is due at this time.
    We rushed things a bit because we were excited about the release
    and didn't do enough testing, that's the result.
    Things are changed under the hood with v4 and as much as
    the basic principle remains the same everything else is different
    and what we thought was one thing turned out another. Sorry guys
    we're (pretty much) human, hope it won't happen again. Cheers!

CRACKFIX.READNFO - CPY

http://www74.zippyshare.com/v/thpwABP2/file.html
    https://openload.co/f/gNcTOd3Z_Zg/ANDME05CF.rar
    https://drive.google.com/open?id=0B6...2pScmx3RkFtdDQ
    http://kbagi.com/TeFarRus/andme-5335...allery,1,1.rar
    โหลดจากกระทู้คุณทั้งตัวเกมและ update ครับ ผมไปหา Crack Fix ที่ถูกเขียนว่า FIX ตัวใหญ่ๆ ที่ฟอรั่มเว็บนอก มาลงอีกถึงเล่นต่อไปได้โดยไม่ค้าง

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    sniper ghost warrior 3 เห้นว่ามาละ ตอนนี้เกมส์ที่ใช้เดโนว่านี้เหมือนโดนแฮกได้เกือบหมดละครับสำหรับเกมส์ใหม่ๆนะ ghost recon wildlands ด้วยครับ
    ทั้ง 2 เกม Nier กับ SGW มิใช่ crack ครับ เป็น bypass เกมเด้งกันเพียบ แต่บางคนก็เล่นได้ จากที่ลอง Nier เด้งตั้งแต่เริ่มหน้าเมนู

SGW เข้าได้แต่กระตุกมากขนาดปรับ low หมด + เกมไม่ save รอ CPY น่าจะดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมรอGRW มากกว่าน่าเล่นได้อาจรอกันหน่อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    โหลดจากกระทู้คุณทั้งตัวเกมและ update ครับ ผมไปหา Crack Fix ที่ถูกเขียนว่า FIX ตัวใหญ่ๆ ที่ฟอรั่มเว็บนอก มาลงอีกถึงเล่นต่อไปได้โดยไม่ค้าง

รบกวนขอ link ได้ไหมครับ ของผม เล่นยังไม่พ้นช่วงแรกเลย เด้งหลุด ฉากเดิมตลอด หรือใครมี วิธีแก้ไขยังไงครับ win 8.1

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    อยากเล่นแต่เล่นไม่ได้ มีใครพอจะหาทางให้ได้มั่งครับ ผมตามไปโหลด ไป ลอง มาจาก ทุกสำนักที่พอจะหาได้จาก google แล้ว สรุป คือ เล่นแล้ว เด้ง หลุด หมด ผมต้อง ลง win 7 64 หรือเปล่า ตอนนี้ใช้ 8.1 64 อยู่ แถม save เกมส์ หลังจากเด้งออกบ่อยๆกด resume ไม่ได้อีก บอก data content หาย ช่วยแนะแนวทีครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    น่าเป็นที่วินโด้มั้ง ผมใช้วิน 10 64 บิต โหลดจากนี้เล่นได้หมด

กล่าวขอบคุณ
    22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    น่าเป็นที่วินโด้มั้ง ผมใช้วิน 10 64 บิต โหลดจากนี้เล่นได้หมด
    หมายถึงโหลดจาก ที่คุณ ramis อัพ ให้ ใน ทู้นี้ ทั้ง ตัว เกมส์ หลัก ไฟล์ อัพ เดท แล้ว ก็ crack เหรอ ครับ ขอ ถามอีกอย่างครับ win 10 ของ คุณ เป็น ตัวลิขสิทธิ์ ไหมครับ เพราะผมใช้ เถื่อน อยู่

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ azuma อ่านกระทู้
    หมายถึงโหลดจาก ที่คุณ ramis อัพ ให้ ใน ทู้นี้ ทั้ง ตัว เกมส์ หลัก ไฟล์ อัพ เดท แล้ว ก็ crack เหรอ ครับ ขอ ถามอีกอย่างครับ win 10 ของ คุณ เป็น ตัวลิขสิทธิ์ ไหมครับ เพราะผมใช้ เถื่อน อยู่
    เถื่อนเเจ้

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ เล่นได้ร้อยเปอร์เซ็น

แนะนำสำหรับคนโหลด Repack ตอนติดตั้งให้ปิดโปรแกรมป้องกันไวรัส และโปรแกรมอื่นๆด้วย เพราะกินทรัพยากรเครื่องมากกกก

กล่าวขอบคุณ
    3,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผม 8.1 ก็หลุดและเด้งออกเหมือนกันครับ ไม่รู้จะทำยังไงดี

กล่าวขอบคุณ
    22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydouhot อ่านกระทู้
    ผม 8.1 ก็หลุดและเด้งออกเหมือนกันครับ ไม่รู้จะทำยังไงดี
    ผมลองลง win 8.1 pro ใหม่แบบไม่ลงอะไรเพิ่มเลยนอกจาก driver กับโปรแกรม ที่ เกมส์ ต้องการ เล่นได้ยาวอยู่ครับไม่หลุด แต่ เล่นยังไม่จบ ไปเล่น เกมส์ ออนไลน์ เสียก่อน ยังไงลองดูนะครับ

แล้ว อย่า ลง program แก้ activate windows 8.1 KMSpico นะครับ ของผม มันขึ้นก็เลยเผลอลงไปก่อน ติดตั้งเกมส์ แล้วก็เด้งหลุด แต่อันนี้ไม่ชัวร์นะว่าเกี่ยวกันหรือเปล่า สรุป ของผมลงใหม่แล้วหายครับ - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย azuma : 13th June 2017 เมื่อ 09:37

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เป็นเกมที่เล่นแล้วเหมือนได้ดูหนัง...แต่ภาคนั้เป็นเนื้อเรื่องใหม่

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    UPDATE v1.09 - CODEX

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    KumpulBagi - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    Google Drive - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    Openload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    MirrorAce - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    UpFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ค้างหลัง cut scene จบ เหมือน patch 1.05 ก่อน crack fix เลย

denuvo ทำพิษอีกปะหว่า

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ตอนนี้เล่น ver 1.05 ของแคร็ก cpy แล้วถ้าอัพเดต v. 1.09 แต่เป็นแคร็กของ CODEX จะเล่นต่อจากแคร็ก cpy ได้ป่าวนะ เพราะเกมส์นี้แคร็กโดย cpy แต่พอจะอัพกลับใช้แคร็ก CODEX

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ลงนานมากยอมรับ นั่งดู Game Of Thrones 2 ตอน เกมส์พึ่งจะลงเสร็จ
    ขอถามหน่อยครับ ถ้าลง Update 1.09 แล้วต้องลง Ver 1.05 ด้วยไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    อัพ1.9 แล้วก็ยัง ค้าง แล้วหลุดเหมือนเดิมมม
    Intel P4 3.1 Ghz Ram DDR Kingston 1 G Bus 400 Biostar P4M80 Nvidia MX 400 HDD 120 GB RaidMax 750 W (อ่านหาพอ่งมุงหรอ)

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ลองเทสก่อนครับ เด้มาแจ้ง
    Intel P4 3.1 Ghz Ram DDR Kingston 1 G Bus 400 Biostar P4M80 Nvidia MX 400 HDD 120 GB RaidMax 750 W (อ่านหาพอ่งมุงหรอ)

Tags for this Thread