ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Cabal

Yulgang

Elsword

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber Ragnarok Online, แร็คเถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Ragnarok Online
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

สมาชิกเต็มตัว
    Chernobyl / Ukraine
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Question !!! หากเกิดสงครามโลกครั้งที่ 3 พวกคุณจะทำไง????

มีวิธีการเอาตัวรอดอย่างไรจาทำไงต่อไป
    อยากรู้อะครับ
    เมื่อวานก็เฉียดๆ ww3 แล้ว ฮ่าๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tanchan2 : 9th April 2017 เมื่อ 01:50

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,562
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,964
    ลี้ภัยไปยุโรปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมจะได้ไปอยู่ยุโรปถาวรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    แล้วถ้ายุโรปเกิดเข้าร่วมสงครามละครับ ฮ่าๆๆๆ

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 496
    ทำอะไรไม่ได้ครับ ขึ้นอยู่กับว่าผู้นำประเทศนี้จะเลือกข้างไหน ถ้าคนมีเงินแต่ไม่พอใจฝ่ายที่ผู้นำเลือกอาจจะหนีไปประเทศที่อยู่ฝ่ายที่ตัวเองชอบ

แต่ความจริงหนึ่งประการของประเทศไทย
    1.ประเทศไทยมีแนวโน้มที่จะเลือกข้างผู้ชนะได้เสมอ
    2.ถึงแม้จะเข้าผิดข้างก็สามารถมีหนทางพลิกมาชนะได้
    3.แม้ต่อให้จะเป็นฝ่ายแพ้จริงๆก็มักจะไมไ่ด้รับผลกระทบมากเท่ากับประเทศแพ้อื่นๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ko555555 อ่านกระทู้
    ทำอะไรไม่ได้ครับ ขึ้นอยู่กับว่าผู้นำประเทศนี้จะเลือกข้างไหน ถ้าคนมีเงินแต่ไม่พอใจฝ่ายที่ผู้นำเลือกอาจจะหนีไปประเทศที่อยู่ฝ่ายที่ตัวเองชอบ

แต่ความจริงหนึ่งประการของประเทศไทย
    1.ประเทศไทยมีแนวโน้มที่จะเลือกข้างผู้ชนะได้เสมอ
    2.ถึงแม้จะเข้าผิดข้างก็สามารถมีหนทางพลิกมาชนะได้
    3.แม้ต่อให้จะเป็นฝ่ายแพ้จริงๆก็มักจะไมไ่ด้รับผลกระทบมากเท่ากับประเทศแพ้อื่นๆ
    มีเหตุผลครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    5555 ผมจะซื้อทุกเกมที่อยากได้

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    เล่นเกมต่อไปครับ ตายไปก็ดีนะ อยากเกิดใหม่เป็นมนุษย์ดาวอังคาร

Property of Harley Quinn
    กล่าวขอบคุณ
    1,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    ถ้าสงครามลามมาถึงประเทศไทย ..... เป้าหมายของผมคือธนาคารกับร้านทอง 55555 ( ล้อเล่นน่ะขำๆยามบ่าย )
    Your hair is winter fire January embers My heart burns there, too.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 307

Tags for this Thread