ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Question (ผิดหมวดลบได้) - ถ้าผมซื้อ PS4 จาก LAZADA จะดีมั๊ยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ดีรึเปล่า

เห็นเค้าบอกว่า ดีมั่งไม่ดีมั่ง ใครเคยซื้อทางลาซาด้า มาแชร์ประสบการณ์ได้ครับ

#เห็นราคาถูกดี
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    แล้วแต่กรณีเลยครับ บางคนโชคดีได้ของดีเลย บางคนซวยจัดได้ของพังก็มี ผมซ์้อเมาส์รุ่นเดียวกับเพื่อน ผมได้ของดี เพื่อนได้ของพัง สรุปเสียเงินเปล่า แต่โชคดีที่ส่งคืนได้ครับ แต่ต้องดูข้อตกลงกันว่าอะไรเคลมได้มากน้อยแค่ไหนครับ แต่แนะนำว่าหาร้านที่มีหน้าร้านดีๆจะโอเคกว่า เพระาอย่างน้อยมันเอาไปเคลมได้ง่ายกว่า อีกข้อที่อยากให้สังเกตุ Lazadaของมันบอกว่าลดราคาเยอะ แต่ถ้าไปดูราคาตลาดจริงๆ มันแทบไม่ลดเลยก็มีครับ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    เขาเขียนราคาลดเป็นเปอร์เซนเพื่อเรียกลูกค้าครับ ถ้าเอาตามตรงเทียบกับบางเว็บยังแพงกว่าซะด้วยซ้ำ แถม LAZADA เขาไม่ได้เป็นฝ่ายจัดขายเองครับ ตอนกดซื้อเขาจะบอกผู้ขายอยู่ ลองไปเช็คๆดูครับ ส่วนตัวผมซื้อ Xiaomi 6.4 ก็คุณภาพได้ตามที่โฆษณา

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    แล้วแต่ดวงนะครับ แต่ผมคิดว่าอย่าเสี่ยงเลยผมเคยซื้อหูฟังบลูทูธมา อันละ 600 กว่าบาท
    มันบอกซื้อ 1 แถม 1 โอเคผมก็จัดเลย กะจะเอาไปขายต่อเพื่อนถูกๆ
    พอได้ของมาเท่านั้นแหละ ใช้ได้แค่อันเดียวอีกอันของพัง

... " JOKERGAMETH " ...

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมซื้อ PS4 จาก LAZADA ครับตอนนี้ก็ยังเล่นได้ดีอยู่ครับแล้วก็พวกแผ่นเกมก็ด้วยไม่มีปัญหาอะไรครับแต่แนะนำให้จ่ายเงินปลายทางนะครับแล้วดูด้วยว่าเครื่องโซนไหนแล้วราคามันแพงกว่าหน้าร้านอยู่แล้วแต่ถ้ามีส่วนลดแล้วพอๆกันหรือแพงกว่านิดหน่อยผมว่าผมซื้อจาก LAZADA นะขี้เกียจไปโอนเงิน

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ผมซื้อ PS4 จาก LAZADA ครับตอนนี้ก็ยังเล่นได้ดีอยู่ครับแล้วก็พวกแผ่นเกมก็ด้วยไม่มีปัญหาอะไรครับแต่แนะนำให้จ่ายเงินปลายทางนะครับแล้วดูด้วยว่าเครื่องโซนไหนแล้วราคามันแพงกว่าหน้าร้านอยู่แล้วแต่ถ้ามีส่วนลดแล้วพอๆกันหรือแพงกว่านิดหน่อยผมว่าผมซื้อจาก LAZADA นะขี้เกียจไปโอนเงิน
    แผ่นเกมได้ซื้อจาก lazada มั๊ยครับ สภาพดีรึเปล่า
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    แผ่นเกมผมก็ชื้อจาก lazada ครับก็ของใหม่สภาพดีครับดูชื่อร้านไปดูใน google เอาก็ได้ว่าร้านเป็นไงแต่ถ้าเป็นร้านใหญ่ๆเท่าที่ผมซื้อมามันจะแพงกว่าหน้าร้านอยู่ 100-200 ต่อแผ่นนะแต่ถ้าซื้อแบบไม่สนใจชื่อเสียงร้านก็มีที่ขายถูกอยู่ผมซื้อมาก็ไม่มีปัญหานะครับแต่แนะนำจ่ายเงินปลายทางเอานะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ทำไมไม่ซื้อจาก dealer โดยตรงละครับ ผมว่ามันจะดีกว่านะครับ คิดต่ออะไรก็ง่ายกว่า แถมมีโปรมา แถมเกม คุ้มกว่าด้วยครับ