ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 561

Smile Gearbox CEO บอกใบ้กำลังพัฒนา Borderlands 3

Borderlands
    เกมลูกรักที่เรียกว่าเป็นท่าไม้ตายของบริษัท Gearbox Soffware เลยก็ว่าได้ ล่าสุด Randy Pitchford ,CEO ของบริษัทได้ออกมาโพสภาพและพูดบอกใบ้ถึงเกม Borderlands 3 ผ่าน Twitter ส่วนตัวของเขา

“กำลังถ่ายทำ… ผมอาจจะเป็นหรือไม่เป็น psycho bandit ในวีดิโอเกมที่เราอาจหรืออาจจะไม่ได้พัฒนา. นอกจากนี้, แฮปปี้กับการปล่อยเกม Bulletstorm วันแรก!” -Randy Pitchford

สำหรับ psycho bandit คือตัวละครในเกม Borderlands ตามภาพปกด้านบน และชุดที่ Pitchford สวมใส่อยู่คือชุดสำหรับการทำ motion capture บวกกับเกมที่ดูมีความเป็นไปได้มากที่สุดคงไม่พ้น Borderlands 3 ครับ

นี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่ทาง Gearbox ออกมาบอกใบ้ถึงเกมภาคใหม่ ก่อนหน้านี้ในงาน GDC 2017 เคยมีเทคเดโมที่มีการเปรยถึงว่าจะใช้เอนจิ้นตัวใหม่ Unreal Engine 4 พัฒนาเกมภาคใหม่ด้วยครับ :http://www.juropy.com/2017/03/gearbo...derlands-3-พั/

Credit : http://www.juropy.com/2017/04/gearbo...borderlands-3/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    รูปล่างแอบตกใจ5555
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    Borderlands มันสนุกนะ แต่ภาค Pre-Sequel มันเหมือนไปก็อปภาค 2 มาทั้งดุ้นเลย ต่างกันแค่ตัวละครที่ให้เล่น

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 254
    เกมนี้อาร์ตดี ชอบๆ

Tags for this Thread