มีใครเป็นเหมือนกันไหมครับ ผมเล่นเกม ออฟไลน์ไม่ค่อยสนุกเหมือนเมื่อก่อนแล้ว เมื่อก่อนเล่นแล้วจะติดตามเนื้อเรื่องอยากเล่นต่อเรื่อยๆไม่อยากให้จบเลยครับ

ตอนนี้ปัจจุบัน เล่นแล้วเบื่อมากๆครับ เริ่มเกมไม่ทัน ถึงไหน ก้ไม่ค่อยอยากเล่นแล้ว ตอนนี้มี Watch dog Mafia 3 Homefront FarCry Primal บลาๆ ขึ้นอยู่กับอายุไหมครับ ตอนนี้จขกท.อายุ 19 ครับ ปกติติดออฟไลน์มานานเป็นปีๆตั้งแต่สมัย AS ภาคแรก มีวิธีไหนทำให้กลับไปเล่นแล้วสนุกอีกไหมครับ หรือต้่องอดทนเล่นไปเรื่อยๆก่อน