ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Cabal

Yulgang

Elsword

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber Ragnarok Online, แร็คเถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Ragnarok Online
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,517
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,868

★★★★★ หลุดตัวอย่างแรกของเกม Star Wars Battlefront 2 ★★★★★

หลุดตัวอย่างแรกของเกม Star Wars Battlefront 2

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ตามประกาศอย่างเป็นทางการ EA จะปล่อยตัวอย่างแรกของเกม Star Wars Battlefront 2
    ในงาน Star Wars Celebration วันที่ 15 เมษายนนี้ครับ แต่ดูเหมือนพวกเขาจะเก็บความลับไว้ได้ไม่มิดสักเท่าไหร่
    เพราะล่าสุดตัวอย่างดังกล่าวได้หลุดออกมาบนอินเทอร์เน็ตแล้ว ชมด้านล่าง

ตัวอย่างบอกเราว่าเนื้อเรื่องของเกมจะเล่า “เรื่องราวของทหารที่ไม่เคยถูกกล่าวขานมาก่อน”
    และมีโหมดผู้เล่นหลายคนเหมือนกับเกมภาคแรก เผยให้เห็นตัวละครคุ้นตาอย่าง
    ดาร์ธ มอล, โยดา, เรย์ และไคโล เรน ซึ่งตรงกับข่าวที่บอกว่าเกมจะมีเนื้อหาจากหลายยุคสมัยของสตาร์ วอร์ส
    โดยเฉพาะจากหนัง Star Wars: The Force Awakens และ Rogue One: A Star Wars Story

นอกจากนี้ตัวอย่างยังยืนยันอีกว่าคนที่สั่งซื้อล่วงหน้าจะได้รับ Star Wars: The Last Jedi Heroes
    ซึ่งดูเหมือนจะเป็นเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับ Star Wars: The Last Jedi ที่จะออกฉายธันวาคมนี้
    เกมจะวางจำหน่ายบน PS4, Xbox One และ PC

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : Kotaku

Credit : 4gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    534
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    นี้คงเป็นแค่ ทีเซอร์เล็กๆ วันที่ 15 คงจะมี ตย ใหญ่ออกมาอีก April 15 at 2:30PM ET/11:30AM PT นี้มันกี่โมงในไทยเหรอครับ

ขายเกมส์ Steam ราคาถูก
    กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,611
    คงต้องสั่งซื้อล่วงหน้าแล้วเรา
    ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ส่งไว ได้จริง
    FB : https://www.facebook.com/GmSteamShop/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ถ้ามีคนเ่ลนเยอะกว่าภาคเเรกมากๆก็น่าสอยครับ
    Intel i7-3770 RAM12GB Cougar RS 650 W VGA GALAX GTX980 SOC 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    นี้คงเป็นแค่ ทีเซอร์เล็กๆ วันที่ 15 คงจะมี ตย ใหญ่ออกมาอีก April 15 at 2:30PM ET/11:30AM PT นี้มันกี่โมงในไทยเหรอครับ
    ประมาณตีหนึ่งครึ่งปะคะ
    น่าจะนะ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,104
    ได้รับคำขอบคุณ: 473
    ผมคิดว่าน่าจะตกม้าเหมือนภาคแรกนั้นแหละครับ สัปดาห์แรกคนเล่นอย่างเยอะหลังจากนั้นสองสามสัปดาห์ คนหาย
    EA พลาดตรงที่ ปล่อยเกมส์มาช่วงหนัง Starwar ภาคล่าสุดแล้วพอมีคนไปถาม จะมี DLC ของภาคหนังมั้ย
    EA ก็บอกไม่มีไม่ทำ ผมจำได้ช่วงนั้นนี้คนหายเลย หาห้องอย่างนาน ผมว่าภาคสองนี้ ถ้า EA ไม่แก้จุดนี้ ผมว่าจบ
    ตามถาคแรกไปนั้นแหละ และก็ทำ Battlefront 3 ออกมาแทนแล้วคน ก็มาด่าเหมือนเดิม วนไป

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,452
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ massmello อ่านกระทู้
    ผมคิดว่าน่าจะตกม้าเหมือนภาคแรกนั้นแหละครับ สัปดาห์แรกคนเล่นอย่างเยอะหลังจากนั้นสองสามสัปดาห์ คนหาย
    EA พลาดตรงที่ ปล่อยเกมส์มาช่วงหนัง Starwar ภาคล่าสุดแล้วพอมีคนไปถาม จะมี DLC ของภาคหนังมั้ย
    EA ก็บอกไม่มีไม่ทำ ผมจำได้ช่วงนั้นนี้คนหายเลย หาห้องอย่างนาน ผมว่าภาคสองนี้ ถ้า EA ไม่แก้จุดนี้ ผมว่าจบ
    ตามถาคแรกไปนั้นแหละ และก็ทำ Battlefront 3 ออกมาแทนแล้วคน ก็มาด่าเหมือนเดิม วนไป
    ไม่แน่หรอกครับ เพราะภาคนี้เป็นการรวมทุก Trilogy เลย ดูจากที่ฮีโร่ มี Darth Maul และ Yoda แล้วข้ามไปที่ Rey กับ Kylo Ren

ทีนี้ต้องมาดูระบบเกมอีกทีจะเหมือนภาคแรกไหม ถ้าเหมือนภาคแรกผมว่าไม่โอเคเลย ผมไม่ชอบเลยไอ้ระบบ Skill Card, Trait Card บลาๆ ...

อีกทั้งเห็นว่าถ้า Pre-order จะได้รับ Heroes จาก The Last Jedi ด้วย

** EA นี่มัน EA จริงๆ แถม Heroes ภาคใหม่ให้คน Pre งี้แสดงว่าถ้าคนที่ซื้อหลังเกมวางขายแล้วต้องปลดเอาเอง ไม่ก็ซื้อเพิ่ม หรือ อาจจะหมดหวังไปเลย .... บัดซบจริงๆเลย EA

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อยากได้ระบบการฟันดาบแบบ For Honor

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 546
    ไม่แน่หรอกครับ เพราะภาคนี้เป็นการรวมทุก Trilogy เลย ดูจากที่ฮีโร่ มี Darth Maul และ Yoda แล้วข้ามไปที่ Rey กับ Kylo Ren

ทีนี้ต้องมาดูระบบเกมอีกทีจะเหมือนภาคแรกไหม ถ้าเหมือนภาคแรกผมว่าไม่โอเคเลย ผมไม่ชอบเลยไอ้ระบบ Skill Card, Trait Card บลาๆ ...

อีกทั้งเห็นว่าถ้า Pre-order จะได้รับ Heroes จาก The Last Jedi ด้วย

** EA นี่มัน EA จริงๆ แถม Heroes ภาคใหม่ให้คน Pre งี้แสดงว่าถ้าคนที่ซื้อหลังเกมวางขายแล้วต้องปลดเอาเอง ไม่ก็ซื้อเพิ่ม หรือ อาจจะหมดหวังไปเลย .... บัดซบจริงๆเลย EA
    ถ้ามีคนนี้ร่วมด้วยก็จะดีมาก

T_T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bandti Smig : 15th April 2017 เมื่อ 20:03

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,534
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    1
    อยากเล่นๆๆๆ
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D