ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654

[PC]Mass Effect Andromeda Black Box Upload by copter2011 [MF]

Mass Effect Andromeda Black Box Upload by copter2011

ed. 13/4/2560 เพิ่มช่องทางการโหลด (Bit อัพเอง เน็ตบ้าน)

Mass Effect : Andromeda
    ประเภท : Action – Rpg
    เครื่อง : PC / PS4 / XboxOne
    วันวางจำหน่าย : 21 มีนาคม 2017
    พัฒนาโดย : Bioware
    จัดจำหน่ายโดย : EA

Mass Effect: Andromeda จะนำคุณเดินทางสู่กาแล็กซีแอนโดรมีดาอันไกลโพ้น ซึ่งอยู่เลยห่างจากกาแล็กซีทางช้างเผือกออกไป ในที่แห่งนี้ คุณจะต้องเป็นผู้นำการต่อสู้เพื่อค้นหาที่อยู่แห่งใหม่ของมนุษย์ในดินแดนที่ไม่เป็นมิตร - ที่ที่ "เรา" คือเอเลี่ยนจากต่างถิ่น
    สวมบทบาทของ Pathfinder หัวหน้าทีมนักสำรวจที่ได้รับการฝึกทางทหาร โดยมีระบบการพัฒนาและปรับแต่งตัวละครที่ลุ่มลึก นี่คือเรื่องราวบทต่อไปของมนุษยชาติ และการตัดสินใจเลือกต่างๆ ของคุณตลอดทั้งเกมจะกำอนาคตความอยู่รอดของพวกเราในกาแล็กซีแอนโดรมีดาเอาไว้
    ขณะที่คุณเปิดเผยปริศนาต่างๆ ของกาแล็กซีแอนโดรมีดาและแบกความหวังของมนุษยชาติไว้บนบ่า – คุณจะต้องถามตัวเองว่า… คุณพร้อมจะไปไกลแค่ไหน?

ความต้องการของระบบ

ความต้องการของระบบขั้นต่ำ

ระบบปฏิบัติการ: Windows 7, Windows 8.1 และ Windows 10 แบบ 64 บิต
    หน่วยประมวลผล: Intel Core i5 3570 หรือ AMD FX-6350
    หน่วยความจำ: 8 GB RAM
    การ์ดแสดงผล: NVIDIA GTX 660 2GB, AMD Radeon 7850 2GB
    ฮาร์ดไดรฟ์: พื้นที่ว่างอย่างน้อย 55 GB
    DIRECTX: DirectX 11

ความต้องการของระบบที่แนะนำ

ระบบปฏิบัติการ: Windows 7, Windows 8.1 และ Windows 10 แบบ 64 บิต
    หน่วยประมวลผล: Intel Core i7-4790 หรือ AMD FX-8350
    หน่วยความจำ: 16 GB RAM
    การ์ดแสดงผล: NVIDIA GTX 1060 3GB, AMD RX 480 4GB
    ฮาร์ดไดรฟ์: พื้นที่ว่างอย่างน้อย 55 GB
    DIRECTX: DirectX 11

Oo Download oO

MediaFire *ใครอยากให้อัพเจ้าอื่นก็บอกได้นะ

Part 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10

Bit *เน็ตบ้านลองอัพดูนะ อาจจะช้าช่วงแรกๆ ช่วยๆกันปล่อย เปิดเครื่องตลอดช่วงนี้

Pass

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย copter2011 : 13th April 2017 เมื่อ 22:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    ขอบคุณกำลังลองโหลดครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joejoe0123 อ่านกระทู้
    ขอบคุณกำลังลองโหลดครับผม
    อย่าลืมมานอนยันด้วยนะครับ *-*

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกมส์เวอร์ชั่นไหนจ๊ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ copter2011 อ่านกระทู้
    อย่าลืมมานอนยันด้วยนะครับ *-*
    เน็ตผมโหลดแล้วหลุดตลอดเลย ขอโทษด้วยครับ คงมายืนยันไม่ได้ 555555