ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ CAPCOM เดินหน้าสร้าง Resident Evil 8 แล้ว จะแตกต่างจากภาค 7 ไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง ★★★★★

CAPCOM เดินหน้าสร้าง Resident Evil 8 แล้ว จะแตกต่างจากภาค 7 ไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

แม้เกม Resident Evil 7 จะออกวางจำหน่ายได้ไม่ถึง 3 เดือน แต่ดูเหมือนแคปคอมก็ไม่รีรอที่จะเดินหน้าต่อครับ
    ล่าสุดผู้อำนวยการสร้าง จุน ทาเกอุจิ ได้ยืนยันผ่านคลิปเบื้องหลังว่าพวกเขากำลังพัฒนา Resident Evil 8
    และมันจะแตกต่างจากภาคที่แล้วไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง

“ผลงานชิ้นเอกในปัจจุบันเป็นเพียงจุดเริ่มต้นเท่านั้น แผนการสำหรับภาคต่อไปได้เริ่มขึ้นแล้ว
    และเมื่อคุณได้เห็นเกม คุณอาจพบว่ามันแตกต่างจาก Resident Evil 7 มากๆ ไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง
    แต่ยังคงรักษาความเป็นเกมสยองขวัญเอาชีวิตรอดของคนที่เอาชนะต่อโชคชะตา
    Resident Evil จะรักษาแก่นแท้นั้นไว้เสมอ”

ทาเกอุจิ บอกว่าไม่ว่าเทคโนโลยีและความต้องการของผู้เล่นจะเปลี่ยนไปพวกเขาจะยังคงรักษาแก่นแท้นั้นไว้
    “เรายังต้องการสร้างประสบการณ์สยองขวัญที่ตัวละครเอาสามารถชนะสถานการณ์ที่ยากลำบากได้
    สำหรับผมนั่นคือทุกๆ อย่างของเกมสยองขวัญเอาชีวิตรอด และเกม Resident Evil ภาคต่อไป
    หลังจากนั้น และทุกๆ ภาคในอนาคต จะมีตัวละครที่ประสบพบเจอวิกฤติแบบนี้เหมือนกัน”

ชมคลิปเบื้องหลังด้านล่างครับ

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : PSU

Credit : 4Gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    สิ่งที่แตกต่าง ขออย่างเดียว ทำเกมที่ผมเล่นแล้วอย่าเวียนหัวเลย ซื้อมาแล้วโคตรเสียดายเงิน ไม่มีปัญญาที่จะเล่นเลยภาค 7

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    อยากให้เหมือนภาค5

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ก็คงต้องรอดูกันต่อไปว่าจะออกมายังไง แต่ภาค 7 นี่ยังดองไว้อยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    ภาค 7 จากที่โดนด่ามาเยอะก้ถือว่าประสบความสำเร็จ (ผมก็ด่า) ภาค 8 ถ้าฟังเสียงผู้เล่นมากกว่านี้ก็น่าจะดีในจุดที่บกพร่อง
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    มันส์ดีนะชอบ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ