ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

Dragon nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,517
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,870

★★★★★ ผู้จัดจำหน่าย Dark Souls แย้มเกมใหม่ที่มาพร้อมกับคำโปรย “เตรียมรับประทานอาหาร” ★★★★★

ผู้จัดจำหน่าย Dark Souls แย้มเกมใหม่ที่มาพร้อมกับคำโปรย “เตรียมรับประทานอาหาร”

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

Bandai Namco บริษัทผู้จัดจำหน่ายเกมที่อยู่เบื้องหลังเกมซีรี่ส์ชื่อดังอย่าง Souls และ Tekken
    ได้ปล่อยตัวอย่างแรกของเกมปริศนาเกมใหม่ออกมาครับ เผยให้เห็นหญิงสาวที่ต่อสู้กับสัตว์ประหลาดและมีคำโปรย
    “เตรียมรับประทานอาหาร” ปิดท้ายตัวอย่าง ซึ่งชวนให้นึกถึงเกม Dark Souls ที่ใช้คำโปรยว่า “เตรียมตัวตาย” มากๆ

Bandai Namco จะประกาศเปิดตัวเกมอย่างเป็นทางการในวันที่ 20 เมษายนนี้

ยังไม่มีการยืนยันว่าเกมเป็นเกมแนวไหน หรืออาจมีส่วนเกี่ยวข้องกับ Dark Souls ยังไงบ้าง
    บางทีอาจจะเป็นเกมใหม่ที่คล้ายคลึงกับ Bloodborne ครับ

ชมคลิปเบื้องหลังด้านล่างครับ

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : VG247

Credit : 4Gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,420
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    จขกท.จะไปไหนหรอครับ อย่าไปเลย สู้ๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย offerre : 14th April 2017 เมื่อ 13:11

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    いただきます

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ปอปโตเกียว!!!!

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    คือเล่นเกมส์นี้แล้วจะหิวข้าวใช่ไหม

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ชื่อเกมประหลาดดี เตรียมรับประทานอาหาร555
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ