ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341

Exclamation Fallout 4 FPS เหลือ 1 ครับ

คือตอนเข้าเกมจนถึงหน้า menu FPS จะปกติที่ 60 ตลอดครับแล้วพอกดแถบตรง menu FPS จะลงมาเหลือ 40-50
    และเมื่อกดเข้าเกมหน้า loading FPS จะเหลืออยู่ที่ 20-30 พอเข้าเกมเท่านั้นแหละครับเหลือ FPS แค่ 1
    ต้องใช้ task manager ถึงจะออกเกมได้ ใครเคยเป็นหรือปล่าวครับ พอจะมีวิธีแก้ไหม เพราะหาวิธีตาม youtube google
    ก็แก้ไม่ได้ครับ

สเปคของผม

HDD WD Black 1 TB

ปล.ใช้ของเถื่อน CODEX
    ปล2.เมื่อก่อนที่ลงครั้งแรกเกมลื่นปกติครับ พอมาลงใหม่ก็เป็นตามที่พิมพ์ไว้เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย max10307 : 14th April 2017 เมื่อ 11:46
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ max10307 อ่านกระทู้
    คือตอนเข้าเกมจนถึงหน้า menu FPS จะปกติที่ 60 ตลอดครับแล้วพอกดแถบตรง menu FPS จะลงมาเหลือ 40-50
    และเมื่อกดเข้าเกมหน้า loading FPS จะเหลืออยู่ที่ 20-30 พอเข้าเกมเท่านั้นแหละครับเหลือ FPS แค่ 1
    ต้องใช้ task manager ถึงจะออกเกมได้ ใครเคยเป็นหรือปล่าวครับ พอจะมีวิธีแก้ไหม เพราะหาวิธีตาม youtube google
    ก็แก้ไม่ได้ครับ

สเปคของผม

HDD WD Black 1 TB

ปล.ใช้ของเถื่อน CODEX
    ปล2.เมื่อก่อนที่ลงครั้งแรกเกมลื่นปกติครับ พอมาลงใหม่ก็เป็นตามที่พิมพ์ไว้เลยครับ
    ลองโหลดตัวแบบ Repack แบบรวมแพทกับ DLC ครบ มาดูครับ สเป็คท่านแรงกว่าผมเยอะ ของผมยังวิ่ง 30+ (GTX750) ........ แ่ตวิ่งแค่ 1FPS นี้ตัวเกมอาจมีปัญหา หรือ ไดร์เวอร์การ์ดจอ หรือ แคล็ก 3อย่างนี้แหละ.....
    Facebook :: Buddy Lord

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ลองโหลดตัวแบบ Repack แบบรวมแพทกับ DLC ครบ มาดูครับ สเป็คท่านแรงกว่าผมเยอะ ของผมยังวิ่ง 30+ (GTX750) ........ แ่ตวิ่งแค่ 1FPS นี้ตัวเกมอาจมีปัญหา หรือ ไดร์เวอร์การ์ดจอ หรือ แคล็ก 3อย่างนี้แหละ.....
    ตอนนี้เล่นได้แล้วครับขอบคุณครับ ใช้ของ BlackBox = http://www.jokergameth.com/board/sho...hlight=fallout
    แล้วใช้ลง mod ได้ไหมครับ
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB