ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

←Android Gamerz™→
    เก้าอี้คอม,บ้าน,ร.ร.,Forum Phone-Tablet
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 500

[Android] Dungeon Hunter (QVGA 320x240) [MF]

Dungeon Hunter เป็นเกมส์เเนว RPG เดินฟันทำเควส ของค่าย Gameloft ที่น่าเล่น เพราะระบบการเล่นเเละเอฟเฟครูปเเบบสกิลต่างๆ จึงเป็นเกมส์ที่น่าเล่นมากอีกเกมส์หนึ่ง

(ผมเทสเเล้วด้วย Galaxy Mini ครับ)

SreenShot

ไฟล์ APK:http://www.mediafire.com/?0lk9ka15q7k2tlb

Data:http://www.mediafire.com/?3fgee2cy6rby4fh

Pass:androiduser

วิธีลง
    1.เเตกไฟล์ data ออกมา เเล้วนำไปไว้ใน SD CARD/gameloft/games
    2.นำไฟล์ apk ใส่ sd card เหมือนกัน
    3.หาตัว apk ใน sd card ของโทรศัพท์เเล้วติดตั้ง
    4.เล่น~

ขอ Thank เป็นกำลังใจด้วยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย androiduser : 17th October 2011 เมื่อ 11:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอลองเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    เดี๋ยวขอลองเลยครับ
    ขอบคุณครับ
    อัพเรื่อยๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    นอนยันครับ เล่น ได้ 1000000000% Galaxy mini ก็เล่นได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    สุดยอดครับ