ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ ไปต่อ! Dead Island 2 ยังไม่ถูกยกเลิก ★★★★★

ไปต่อ! Dead Island 2 ยังไม่ถูกยกเลิก

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

หลังจากที่ทางตัวเกม Dead Island 2 ได้ถูกประกาศยกเลิกจากทางทีมพัฒนา Yager Development และถูกโอนสิทธิมาให้กับ Sumo Digital

ล่าสุดทาง Sumo Digital ได้ออกมาประกาศรับสมัครทีมงานเพิ่มเติมโดยเปิดเผยว่าตำแหน่งดังกล่าวจะต้องเกี่ยวข้องกับ
    โครงการเกมจำนวนมากรวมถึง Dead Island 2 ซึ่งถือว่าเป็นการยืนยันชะตากรรมของเกมดังกล่าวได้เป็นอย่างดี

ก่อนหน้านี้ทาง Sumo Digital ได้เคยให้สัมภาษณ์กับสื่อต่างประเทศอีกด้วยว่าในปี 2017 นี้จะเป็นปีที่ยิ่งใหญ่
    และดีที่สุดสำหรับพวกเขา และมีเกมจำนวนมากที่เตรียมมาแสดงโชว์ในงาน E3 นี้ครับ

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : SegmentNext

Credit : Gamingdose

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    หายไปนานมากสำหรับเกมนี้ ตั้งแต่เปิดตัว

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ถ้าพัฒนาโดยเอา Dying light มาต่อยอดมันจะไม่มีปัญหานะผมว่า ตายเพราะหัวค่ายตัวเองแท้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    ผมว่า เอาไปทำ Dying light 2 ดีกว่ามั้ย

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    มันไม่ยกเลิกง่ายๆหรอกทำมาแล้ว ติดไอที่มีปัญหาภายในมากกว่า เลื่อนแล้วเลือนอีก

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ก็ว่าเห็นมีคนเอามาให้พรีออเดอร์ตั้งนาน เกมก็ไม่ออกสักที อ่านข่าวนี้แล้วรู้เลยว่าทำไมมันหายไปนาน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอเสพเนื้อเรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    สงสารคนรอเล่น
    นานเกิ้น
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ