ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,517
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,871

★★★★★ มีบ้าง! Wiz Khalifa เตรียมเปิดตัวเกมจำลองฟาร์มกัญชา ★★★★★

มีบ้าง! Wiz Khalifa เตรียมเปิดตัวเกมจำลองฟาร์มกัญชา

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

คนดังระดับโลกหลายคนนิยมมีวิดีโอเกมเป็นของตัวเอง ไม่เว้นแม้กระทั่ง Wiz Khalifa
    Wiz Khalifa แรปเปอร์ชื่อดังเตรียมเปิดตัววิดีโอเกมแรกของตนเองโดยเป็นการพัฒนาร่วมกันกับทาง Metamoki
    ทีมพัฒนาเกมมือถือซึ่งตัวเกมจะใช้ชื่อว่า “Wiz Khalifa’s Weed Farm”

ตัวเกมมีเนื้อหาเกี่ยวกับการจำลองฟาร์มกัญชาให้ผู้เล่นได้บริหารกันจนเต็มเหนี่ยว
    ซึ่งจะเปิดให้เล่นกันอย่างเป็นทางการในวันที่ 20 เมษายน ซึ่งทาง Wiz Khalifa เคยให้สัมภาษณ์กับเว็บไซต์ต่างประเทศ
    ว่าเกมของเขานั้นมันยอดเยี่ยมกว่าเกมอย่าง Pokemon GO ด้วยซ้ำ พกความมั่นใจมาเต็มสูบจริงๆ แรปเปอร์คนนี้

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : Rap-Up

Credit : Gamingdose

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    433
    ได้รับคำขอบคุณ: 698
    เอาที่สบายใจเลยครับ ถือว่าไม่เหมือนใคร
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

กล่าวขอบคุณ
    3,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เกมนี้สายเขียวท่าทางจะชอบกันเลยทีเดียวเชียว ฮ่าๆๆๆๆ

"Queen Alexa Bliss"
    Palace Of Queen Alexa Bliss
    กล่าวขอบคุณ
    1,119
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Justice league member
    กล่าวขอบคุณ
    1,272
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,196
    เห็นเกมส์นี้แล้วนึกถึงเพลงของ Wiz khalifa เพลงนึงขึ้นมาได้

ps.ไม่ได้เป็นแฟนเพลงของ Wiz khalifa หรอกแต่พอจะรู้จักบ้าง(ชอบ Drake มากกว่า)

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    55555555555555
    ไอเดียเลิศมาก
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ