ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

สอบถามเรื่องการใช้ จอยเล่นเกมส์หน่อยครับ

ไม่แน่ใจพอตั้งกระทู้ถูก ที่มั้ย ถ้าผิดยังไงขอโทษด้วยครับ พึ่งเป็นสมาชิกใหม่
    ผมโหลดเกมส์ Dynasty กับ เกม Devil may cry มาใช้โปรแกรม x360ce ให้สามารถใช้จอยได้ และสามารถเข้าเกมส์ได้ด้วย แต่พอกดเริ่มเกมส์ปรากฏว่าเกมส์มันเด้งออกมาตลอดครับ มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ
    ปล.ผมใช้โปรแกรม DS3 แล้วมันไม่เจอกับ จอยนะครับเลยใช้ X360ce ของผมเป็นจอย ทั่วไปราคาถูกครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ถ้าไม่เปิดโปรแกรม x360ce แล้วลองเข้าเกม สามารถเล่นได้ไหมครับ ไม่ก็ลองใช้ motionjoy ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    สามารถเล่นได้ปกติครับ ถ้าเอา x360ce ออกจาก โฟลเดอเกมส์ ส่วนตัว motion joy ผมลองแล้วมันไม่เจอจอยอ่ะครับ คือ ขึ้น wait to be connect

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    เป็นทั้ง 2 เกมที่โหลดเลยใช่ไหมครับ แสดงว่าเป็นที่โปรแกรม
    ที่เด้งนี่คือเด้งระหว่างเล่นใช่ไหมครับ เวอร์ชั่นโปรแกรมที่ใช้อยู่เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดรึเปล่า http://www.x360ce.com/

หรือไม่ก็ลองเปลี่ยนโปรแกรมเป็น xpadder ดูครับ ผมใช้ตัวนี้อยู่

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    เป็นทั้ง 2 เกมที่โหลดเลยใช่ไหมครับ แสดงว่าเป็นที่โปรแกรม
    ที่เด้งนี่คือเด้งระหว่างเล่นใช่ไหมครับ เวอร์ชั่นโปรแกรมที่ใช้อยู่เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดรึเปล่า http://www.x360ce.com/

หรือไม่ก็ลองเปลี่ยนโปรแกรมเป็น xpadder ดูครับ ผมใช้ตัวนี้อยู่
    ตอนอยู่หน้าต่างเกมส์ ที่เลือกโหมด นี่ก็ปกตินะครับ ใช้จอยได้ด้วย แต่พอกดเริ่มเกมส์แล้วกำลังจะเล่น เท่านั้นแหละ เด้งหลุดเลยครับ เดี๋ยวผมลองตัวที่พี่ว่าดูก่อนนิ ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมลองใช้ x360ce สามารถเล่นได้ครับ แต่ ได้แค่สักพัก เกมส์มันก็เด้งหลุดเองอีก จากที่ตอนแรกเข้าไปเล่นไม่ได้เลย